Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Cứ đăng ký ref sẽ có mẫu để làm, còn cách làm có ở trang 1 rồi ma bạn

Sao em Fake Ip như ở Page 51 Bác chủ thớt hướng dẫn xong bấm vào trang web nó cứ vào cái site Zscaler bắt nhập cái gì thế???Làm em lại phải tắt Proxy đi.Em đang định Fake để đăng ký.Bác nào hướng dẫn em với :binhsua04:

Sao em Fake Ip như ở Page 51 Bác chủ thớt hướng dẫn xong bấm vào trang web nó cứ vào cái site Zscaler bắt nhập cái gì thế???Làm em lại phải tắt Proxy đi.Em đang định Fake để đăng ký.Bác nào hướng dẫn em với :binhsua04:
Ko ai giúp em với ah???Sao Fake Ip rùi vào duyệt web ko duyệt đc bất cứ site nào.Nó cứ vào cái site Zscaler bắt nhập Mail cái gì gì ấy.Ai thông não giúp em với đc ko?:binhsua80:

Ko ai giúp em với ah???Sao Fake Ip rùi vào duyệt web ko duyệt đc bất cứ site nào.Nó cứ vào cái site Zscaler bắt nhập Mail cái gì gì ấy.Ai thông não giúp em với đc ko?:binhsua80:
Hiện fake Ip Úc hơi khó, bạn dùng hide Ip fake sang Ip US tạm nhé, cũng không sao đâu, chỉ khi nào đủ tiền rút thì kiếm Ip Úc sau.

Mới Pm yahoo bác.Có gì bác hướng dẫn cho em với :binhsua07:
Có ai hướng dẫn cho em với ko?Em mới chỉ có tài khoản LR thôi.Giờ mún lập tài khoản PP mà sao khó thế.Lỗi liên tục mà ko hiểu lỗi cái gì.Nhập đầy đủ thông tính đúng và chính xác.Nó cứ báo lỗi ở chỗ nhập số điện thoại là sao???Hix bực quá.Ai trả lời giúp em với...Heoo Miii

Last edited by a moderator:
sáng nay mình nhận đc survey này, có bạn nào nhận được ko? có thể chỉ mình làm ko ? YM của mình : lonelystar_vt

Rewards
Maximum Rewards Up to 200 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out 20 points and 1 entry
Incomplete Survey Nil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID 28957
Length 20 minutes
Topic Technology
Available Until 2012-08-16
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID 1596710
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Ref cũng lâu rùi giờ mới lấy bonus
username: hungpt
mail: [email protected]
pp: [email protected]

Do khá bận nên mình sẽ kiểm tra và bonus vào ngày 15, 30 hàng tháng nhé.
Mới Pm yahoo bác.Có gì bác hướng dẫn cho em với :binhsua07:
Có ai hướng dẫn cho em với ko?Em mới chỉ có tài khoản LR thôi.Giờ mún lập tài khoản PP mà sao khó thế.Lỗi liên tục mà ko hiểu lỗi cái gì.Nhập đầy đủ thông tính đúng và chính xác.Nó cứ báo lỗi ở chỗ nhập số điện thoại là sao???Hix bực quá.Ai trả lời giúp em với...Heoo Miii

Ok. Lập PP dễ thôi bạn, lên google search có hình ảnh luôn, điện thoại yêu cầu nhập theo dạng +849123456789 nhé bạn.

sáng nay mình nhận đc survey này, có bạn nào nhận được ko? có thể chỉ mình làm ko ? YM của mình : lonelystar_vt

Rewards
Maximum Rewards Up to 200 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out 20 points and 1 entry
Incomplete Survey Nil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID 28957
Length 20 minutes
Topic Technology
Available Until 2012-08-16
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID 1596710
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Mình mới nhận 1 khảo sát về Technology ID 28950 chắc cũng tương tự, nhưng tối nay rảnh mới làm.

Cho em hỏi là chỉ cần Fake Ip lúc đăng ký và lúc rút tiền thôi hay cứ lúc nào online là phải Fake???
Sau này chỉ Pay qua PP thôi ah?Vì em ko có thẻ để DK tài khoản PP em chỉ có tài khoản LR thôi.Thẻ ATM của mẹ em.Nên lúc DK nó bắt mã thẻ các kiêu?:binhsua123:
Ngoài ra còn mail DK trên site và Mail PP lại phải giống nhau mới rút đc tiền ah.Có cách nào khác ko anh :binhsua10:

bonus cho mình nha id [email protected]. mới hoàn thành song survey 28942 đc 400 point.. khảo sát này rất dễ nha ^^!.

Tình Hình Rất là tình hình :binhsua76:

Khảo Sát 2k Point LOLZ:binhsua79:

Ai giống Thì chỉ dùm nha :binhsua76:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week