Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Cho mình hỏi lúc reg lỡ reg = IP Việt + IP Mỹ thì lúc withdraw thì xài IP gì đây :-s

Cuối tuần để dành 1 khảo sát từ thứ 6 đến giờ mới làm, 2 acc đều gặp

Rewards
Maximum RewardsUp to 150 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28915
Length15 minutes
TopicFood
Available Until2012-08-10
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1586936
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Nhưng làm đều out hết, hình như muốn vượt qua khảo sát này phải là Woman mới được. Hichic tiếc quá.

tính đăng ký nhưng lúc mình fake ip thì hok vào dc trang đăng ký _ __" và bất cứ site nào bạn post ở bài #1

Sáng nay đã thấy khảo sát mới về
Rewards
Maximum RewardsUp to 200 points
Incomplete SurveyNil

Survey Information
Survey ID28869
Length20 minutes
TopicInsurance
Available Until2012-08-13
Survey Participant ID1588394
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Sáng nay đã thấy khảo sát mới về
Rewards
Maximum RewardsUp to 200 points
Incomplete SurveyNil

Survey Information
Survey ID28869
Length20 minutes
TopicInsurance
Available Until2012-08-13
Survey Participant ID1588394
Mẫu này làm thế nào bạn ơi chia sẻ đi, mình cũng gặp mẫu này

Survey ID 28896 làm thế nào vậy các bạn

switcher??

Lúc request bạn bắt buộc phải dùng IP Úc nhé, dùng ProxySwitcher Standard để tìm IP Úc !

cái này xài được chrome ko vậy??

có ai chỉ dạy giúp mh mấy thứ này coi..!! muốn đăng kí mà fake ko được!!

Survey ID 28896 làm thế nào vậy các bạn

mình y như bạn có cái khảo sát 28896

mà khổ có 1 cái là Note: You can only attempt this survey once. Please make sure you complete in one sitting and you have flash player installed on your machine before proceeding.

nó chạy trên hình bằng flash player nên không tài nào xài google chrome dịch được :binhsua38:

cái này xài được chrome ko vậy??

có ai chỉ dạy giúp mh mấy thứ này coi..!! muốn đăng kí mà fake ko được!!

mình y như bạn có cái khảo sát 28896

mà khổ có 1 cái là Note: You can only attempt this survey once. Please make sure you complete in one sitting and you have flash player installed on your machine before proceeding.

nó chạy trên hình bằng flash player nên không tài nào xài google chrome dịch được :binhsua38:

Chrome dùng tốt nha bạn, tuy nhiên một số khảo sát hoàn toàn chạy flash, cái này các bạn buộc phải đánh máy để dịch thôi, ước chừng hiểu một số nghĩa là làm được.

Chrome dùng tốt nha bạn, tuy nhiên một số khảo sát hoàn toàn chạy flash, cái này các bạn buộc phải đánh máy để dịch thôi, ước chừng hiểu một số nghĩa là làm được.

chơi bằn vốn tiếng anh của mem đê..!! hehe, mà bác viettien sao add yahoo mà ko thấy trả lời là sao vậy nhở.. với reg có tinh thần chút chớ!! :)):binhsua166:

chơi bằn vốn tiếng anh của mem đê..!! hehe, mà bác viettien sao add yahoo mà ko thấy trả lời là sao vậy nhở.. với reg có tinh thần chút chớ!! :)):binhsua166:

Mình đã add nick rồi. Do gần đây bận rộn quá nên ít online, có gì các bạn cứ gửi email hoặc post lên 4rum, 1 ngày mình sẽ online trả lời hết 1 thể.

Sau một thời gian tập trung làm khảo sát từ 15/6/2012, bỏ ra khoảng 4 tiếng/1 tuần, đến ngày 07/8/2012, mình đã nhận 5 proof mới = 100 AUD, quy đổi sang USD được 103 $ từ MyOpinions
Theo thông báo từ
MyOpinions thời gian cashout là 5-8 tuần nhưng thực tế mình request paypal thời gian lâu nhất là 5 tuần còn trung bình 3 tuần là tiền đã về.

Hình 1: Yêu cầu thanh toán request:

Hình 2: Proof 1 (các proof đều nhận ngày 7/8, chỉ khác thời gian 7h08', 7h10'...)

Hình 3: Proof 2:

Hình 4: Proof 3:

Hình 5: Tổng hợp 5 proof:

Mình post proof mới này cho các bạn yên tâm chiến nhé, đồng thời tiếp tục mở chiến dịch bonus mới đối với ref của viettienvn như sau:

Bạn nào đăng ký thành viên REF của viettienvn

Link ĐĂNG KÝ Myopinions TẠI ĐÂY

sẽ được ưu tiên nhận được:
+ Tất cả mẫu khảo sát thành công, kinh nghiệm, thủ thuật trọn bộ qua email (cách chơi 2acc/1pc, cách fake IP...)
+ Được bonus lại 0,2 $ qua Paypal (1 lần duy nhất) khi đạt từ 400 point trở lên
(áp dụng đối với ref đạt 400 point từ ngày 08/08/2012) các bạn chụp hình lại số điểm đạt được trong account của mình kèm tên email username của bạn rồi gửi mail cho mình [email protected] hoặc post lên 4rum xác nhận
+ Được tư vấn hỗ trợ tốt nhất qua YAHOO CHAT khi mình online: YM! viettienvipvn.

Mọi hướng dẫn, thông tin trao đổi các bạn post tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?644...tai-Myopinions

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week