Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

bị band acc rồi chắc tạo lại chơi thôi vẫn pay ngon mà .
Vẫn pay ngon, nhưng các bạn chú ý fake Ip khi đăng ký và rút tiền nhé.

pp mình bị limit hết oy..nếu ko tham gia phụ bạn. có pay wa AP với LR ko thớt?
Chỉ pay qua paypal thôi bạn! Không cần very pp vẫn được.

Do trục trặc, acc warm550 của mình đã bị banned (rất đáng tiếc nên các ref đăng ký theo link cũ này từ ngày 09/8/2012 sẽ không được nhận bonus 0.2$ nếu đạt trên 400p, nhưng các bạn yên tâm vì tất cả mẫu khảo sát thành công + kinh nghiệm mình vẫn giữ lời hứa share cho các bạn đầy đủ khi các bạn yêu cầu), tuy nhiên mình đã biết lý do acc bị banned và tìm ra cách khắc phục an toàn.
Các bạn ref cũ nếu ủng hộ mình thì đăng ký theo link ref mới này nhé: http://www.myopinions.com.au/join/de...fer=kysitrang1
Mình sẽ share ngay bí quyết để hạn chế bị banned acc và nhận tiền cashout ổn định cho ref mới qua email!
Anh viettien rãnh chưa team vierm làm vài khảo sát cho em đã hơn 2k2 min pay rồi đó anh :((

Do trục trặc, acc warm550 của mình đã bị banned (rất đáng tiếc nên các ref đăng ký theo link cũ này từ ngày 09/8/2012 sẽ không được nhận bonus 0.2$ nếu đạt trên 400p, nhưng các bạn yên tâm vì tất cả mẫu khảo sát thành công + kinh nghiệm mình vẫn giữ lời hứa share cho các bạn đầy đủ khi các bạn yêu cầu), tuy nhiên mình đã biết lý do acc bị banned và tìm ra cách khắc phục an toàn.
Các bạn ref cũ nếu ủng hộ mình thì đăng ký theo link ref mới này nhé: http://www.myopinions.com.au/join/de...fer=kysitrang1
Mình sẽ share ngay bí quyết để hạn chế bị banned acc và nhận tiền cashout ổn định cho ref mới qua email!

bạn có bonus hả.mình dk theo link bạn gàn đây.đã dc 500 điểm rồi.
ai lam dc caí sủvey nay chi với.làm hoài mà ko complete dc
Survey Information
Survey ID 29012
Length Average of 30 minutes
Topic Alcoholic Beverages
Available Until 2012-08-21
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID 1599671
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Anh viettien rãnh chưa team vierm làm vài khảo sát cho em đã hơn 2k2 min pay rồi đó anh :((
Đủ min pay thì em request đi, vào ngày 7/9/12 tiền sẽ về, anh đang khá bận nên khó có thời gian làm khảo sát giùm.

vào check xem mấy cái khảo sát thì hết mấy cái bị missed rồi, haizz
Khảo sát có thời hạn nên thường trong 1 tuần tranh thủ làm nếu không sẽ hết hạn nhé.

mới reg lại
ID: binosuzuki
PP: [email protected]

lúc mình click link verify mình quên k0 đổi ip, k0 biết có sao k0

Thank bạn, IP nó không kiểm tra kỹ nên không sao đâu bạn, chú ý lúc rút tiền thôi.

Hiện nay thỉnh thoảng không vào được site, chắc do nó chặn IPVN, các bạn cứ fake IP khác là vào nhé!

Hiện site đã ổn định. Site vừa update lên giao diện khác, nhìn đẹp phết, để mình kiểm tra có gì mới sẽ email cho ref biết.

Thông báo: Cập nhật lúc 20h30 21/8/2012 Hiện site sau khi nâng cấp bản beta đã không còn chế độ ref làm được trên 400 point thì được hưởng 200 point nên mình ngừng tuyển ref và tạm dừng chế độ bonus, ngừng tài liệu hỗ trợ cho ref cho đến khi có thay đổi, các bạn thông cảm nhé! (giờ tuyển ref chỉ được lợi là có điểm quay xổ số thôi nên tuyển ref không còn tác dụng gì nhiều).
Tuy nhiên nếu có mẫu khảo sát thành công mới mình sẽ share free lên forum cho mọi người tham khảo.
Hiện site đang khuyến khích làm thành công càng nhiều khảo sát sẽ càng tăng cấp độ trung thành, điểm thưởng càng cao, nên từ nay các bạn cố gắng tập trung làm khảo sát nhé, anh em có kinh nghiệm gì thì cùng share cho mọi người tham khảo.

Last edited by a moderator:

Cập nhật từ hôm nào vậy bạn?
Mình mơi' làm vẫn co' 200 p từ ref?

Cập nhật lúc 20h30 ngày 21/8 nhé bạn, từ nay không được hưởng point từ ref nữa.

Use this form to send your friends an invitation to join MyOpinions, and you'll earn one competition entry once they join and verify their account.
Chỉ nhận được điểm xổ số thôi!
Bạn đạt được 200p từ ref lúc nào?

Cập nhật lúc 20h30 ngày 21/8 nhé bạn, từ nay không được hưởng point từ ref nữa.

Chỉ nhận được điểm xổ số thôi!
Bạn đạt được 200p từ ref lúc nào?

Uhm vậy mơi' chư' mình nhận từ hôm qua rùi.
Lâu lâu mơi' làm 3 acc tinh' kiêm' point từ ref mà bh vậy chan' thiệt :huhu:

Uhm vậy mơi' chư' mình nhận từ hôm qua rùi.
Lâu lâu mơi' làm 3 acc tinh' kiêm' point từ ref mà bh vậy chan' thiệt :huhu:

Tin mới cập nhật hôm nay. Chắc site kiểm tra phát hiện tình trạng tự lập acc ref cho nhau để tăng point nên ngừng bonus rồi. Mình có cả trăm ref nhưng giờ cũng đành bỏ phí! Bây giờ tiếp tục tập trung làm khảo sát thôi.
Cũng sắp đủ point cashout nữa. Chỉ tiếc là không còn chế độ ref nên từ nay mình cũng sẽ ít tập trung share mẫu khảo sát cho anh em nữa!!!

bạn ơi cho mình xin cách chống ban phát

Tiện hỏi luôn, 1 IP lập và dùng n` nick bị sao k0? khi làm offer để nguyên ip việt còn khi cashout mới fake cũng đc ah?

bạn ơi cho mình xin cách chống ban phát

Tiện hỏi luôn, 1 IP lập và dùng n` nick bị sao k0? khi làm offer để nguyên ip việt còn khi cashout mới fake cũng đc ah?

1 IP lập nhiều acc chắc chắn sẽ bị phát hiện và ban acc. Khi làm khảo sát có thể dùng IPVN, nhưng tốt nhất nên fake sang US, UK

Thông báo: Cập nhật lúc 20h30 21/8/2012 Hiện site sau khi nâng cấp bản beta đã không còn chế độ ref làm được trên 400 point thì được hưởng 200 point nên mình ngừng tuyển ref và tạm dừng chế độ bonus, ngừng tài liệu hỗ trợ cho ref cho đến khi có thay đổi, các bạn thông cảm nhé! (giờ tuyển ref chỉ được lợi là có điểm quay xổ số thôi nên tuyển ref không còn tác dụng gì nhiều).
Tuy nhiên nếu có mẫu khảo sát thành công mới mình sẽ share free lên forum cho mọi người tham khảo.
Hiện site đang khuyến khích làm thành công càng nhiều khảo sát sẽ càng tăng cấp độ trung thành, điểm thưởng càng cao, nên từ nay các bạn cố gắng tập trung làm khảo sát nhé, anh em có kinh nghiệm gì thì cùng share cho mọi người tham khảo.
Hix, tiếc quá vậy, chủ thớt nếu có khảo sát hay post lên để tham khảo nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week