Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Cách xác minh = điên thoại ntn nhỉ , Nó bảo gởi sms mà dt lúc đăng ký ở Úc thì làm sao bây giờ. Còn cái Postal code nữa.

- - - Updated - - -

Cách xác minh = điên thoại ntn nhỉ , Nó bảo gởi sms mà dt lúc đăng ký ở Úc thì làm sao bây giờ. Còn cái Postal code nữa.

- - - Updated - - -

Bạn đăng ký theo link ref mới nhé, mình đang cân nhắc xem xét để share bí quyết cho ref mới.

Ngày 21/8 viettienvn có gửi email thông báo cho các bạn v/v ngừng tuyển ref do hiện nay site không còn chế độ ref làm được trên 400 point thì upline được 200point. Các bạn có thể thấy điều này qua thông báo ở mục help, ref đăng ký thành công thì upline chỉ nhận được 1 điểm quay xổ số cho vui thôi.
Tuy nhiên, nói thật bỏ chủ đề hướng dẫn về My opinions đã gây dựng lâu nay cũng tiếc nên mình quyết định tuyển ref trở lại và nói rõ chế độ ref thế này:
Bạn nào đăng ký thành viên REF của viettienvn: http://www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=kysitrang1
sẽ được ưu tiên nhận được:
+ Tất cả mẫu khảo sát thành công, kinh nghiệm, thủ thuật trọn bộ qua email (cách chơi 2acc/1pc, cách fake IP...). Các bạn viết First name, Last name acc đăng ký, ngày đăng ký acc và email của bạn rồi gửi mail cho mình [email protected] hoặc post lên 4rum để xác nhận REF.
+ Được tư vấn hỗ trợ tốt nhất qua YAHOO CHAT khi mình online: YM! viettienvipvn.
+ Hiện site không còn chế độ ref làm được trên 400 point thì upline được 200point nên mình không bonus 0.2$ cho ref nữa để các bạn khỏi thắc mắc.
+ Được gửi email tập hợp các câu hỏi và trả lời đáng quan tâm về My opinions trên 4rum MMO4ME.

Tập hợp các câu hỏi hay tuần này:

1. Khi nhận được email đòi phải xác minh tài khoản thế này, thì khắc phục thế nào?

Thank you for your recent PayPal Payment request. However, in order for us to approve your request, please provide us with supporting documents in order to verify your account. We will require a copy of documentation such as a driver's license or bank/electricity statement clearly stating your full name and current valid street address.
Send the document via: Post:
MyOpinions
PO Box 446
St Leonards NSW 1590
Fax:
Fax to (02) 9409 8690
Email:
Scan the document then email to [email protected]

MyOpinions randomly selects members to ask for proof of identification documents for verification and security reasons. We do this across the whole system on a regular basis as part of the general verification process.
Your request has been put on hold until we have received your proof of ID.
Thank you for your understanding.
Các bạn đọc bài viết này http://mmo4me.com/showthread.php?64...i-Myopinions&p=1466623&viewfull=1#post1466623

2. Gần đây nhiều acc bị banned, nguyên nhân và cách khắc phục, các bạn đọc bài này http://mmo4me.com/showthread.php?64...i-Myopinions&p=1568252&viewfull=1#post1568252

3. Nhận được email yêu cầu xác minh mobile phone thì làm thế nào và cách verified acc full (verified cả địa chỉ postcode và mobile phone, sau khi acc verifi thì cashout tiền sẽ về rất nhanh khoảng 3 tuần), các bạn đọc: http://mmo4me.com/showthread.php?64...i-Myopinions&p=1567736&viewfull=1#post1567736
Your mobile phone number has not yet been verified.
As a part of verifying your MyOpinions account, you will need to verify your mobile phone number. Verifying your mobile and account is important if you want to receive surveys and earn reward points. If you have recently joined MyOpinions, verifying your mobile for the first time will also earn you 50 points.
Sẽ còn nhiều kinh nghiệm hay, nhưng chỉ ưu tiên cho ref đăng ký mới theo link http://www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=kysitrang1 thôi nên các bạn ủng hộ nhé (tự nguyện, tùy các bạn).

Khuyên bạn giữ lại 1 mình đi đừng share ai hết :))

Mình nghỉ chủ thớt nên suy nghĩ kỹ, vì nếu share hết bí kíp cho mọi người, số lượng người tham gia khảo sát ào ạt, toàn là dân VN thì sẽ khó khăn cho các anh em khác, tình trạng ban nick sẽ nhiều hơn, khó nhận được $. Có gì share hạn chế thôi.

mình vừa cash out và bị yêu cầu driver's license hoặc banking/electricity statement, bạn nào có có thể giúp mình đc ko ?
Bạn đọc hướng dẫn ở trang trước mình đã nói rõ.

Cho hỏi 1 ngày nhận đc nhiêu khảo sát ?
2 hôm nay mình chả nhận đc khảo sát nào >.<
Tùy hồ sơ bạn khai báo, trung bình 1 tuần có thể nhận 3-5 khảo sát từ 150-300p, có khi được 2000p/1ks.

Ref cũ cũng không được ah, Mình chơi có 1 nick, nick này gần 20usd rồi. xong 20usd, mình mới ref nick mới

Mình nghỉ chủ thớt nên suy nghĩ kỹ, vì nếu share hết bí kíp cho mọi người, số lượng người tham gia khảo sát ào ạt, toàn là dân VN thì sẽ khó khăn cho các anh em khác, tình trạng ban nick sẽ nhiều hơn, khó nhận được $. Có gì share hạn chế thôi.

Mình đang cân nhắc có nên share hết bí quyết không, nếu bạn nào cũng được very acc hết thì sợ Công ty nó lỗ vốn, chắc không paid nữa mất. Nhưng nếu share thì ưu tiên ref mới thôi.

Last edited by a moderator:
TIN HOT: Ngày 24/8/2012, hôm nay rảnh nên vừa làm khảo sát vừa chụp hình lại, chủ đề khảo sát về công nghệ, 150point, bạn nào là ref mới thì gửi email xác nhận để nhận link down mẫu nhé.

Tôi ko fake đc ip úc, tìm hoài toàn bị cái zcale j đấy, nên đành chọn ip us, vậy thì lúc đk có cần tìm thông tin đk bên us ko? hay vẫn của úc đc?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back