Suggest Hướng dẫn cách úp chứng minh thư cho webmoney( Nâng cấp passport nên Formal)

Giờ kiếm đại cái cmnd giả nào trên mạng đẹp đẹp được hông nhỉ, bảo mật ko quan trọng vì tiền ít chả qua tâm lắm,có nhiu xài hết mà :D
Quan trọng là cái tên trong Z no phải chuẩn với tài khoản ngân hàng để rút về.

Rút về đâu bạn, NH gì, mình làm 1 ngày có 5z chẳng hạn thì bán cho site auto or các bạn exchange thôi, đơn giản thế làm đại dc ko :p

Rút về đâu bạn, NH gì, mình làm 1 ngày có 5z chẳng hạn thì bán cho site auto or các bạn exchange thôi, đơn giản thế làm đại dc ko :p
Rút về bank thì các site auto họ sẽ check tên của ví z và tên bank phải giống nhau thì mấy bán được

khi được nó verified chứng minh thư rồi thì tài khoản của mình có những lợi ích gì mới vậy cậu?

khi được nó verified chứng minh thư rồi thì tài khoản của mình có những lợi ích gì mới vậy cậu?
Lợi ích bạn muốn bán ở các site auto được. Còn bạn không thích bán thì có thể không cần verified

Sao Mình ở mục chọn city mà nó toàn báo lỗi nhĩ mặc dù tự search hoặc chọn cái bảng city của nó thì nó cũng báo ntn:

Sao Mình ở mục chọn city mà nó toàn báo lỗi nhĩ mặc dù tự search hoặc chọn cái bảng city của nó thì nó cũng báo ntn:
Thay trình duyện khác đi bạn

Năm mới 2016 giờ người ta ko làm CMND nữa mà VN mình làm Thẻ Căn Cước rồi, đẹp lung linh và nhìn chuyên nghiệp lắm, ai cao hứng đi làm 1 cái nhé :v

add hát khó đỡ quá,,,:oops:

Bác hát hay ghê, phần chọn ngày cấp cmnd bác lại bảo là ngày hết hạn,có sự nhầm ạ
Không bạn . Ngày hết hạn đó, cái đó chọn bừa đi bạn. Có thể hỏi kỹ bác Bác sỹ Xuân

up cmnd xong, nó check xong thông tin hiện lên format là có thể gdịch lại đúng ko cậu?
Chuẩn rùi đó bạn. 2 năm sau nó sẽ yêu cầu úp lại chứng minh thư. Nói chung úp lên formal là giao dịch các site auto hiện nay rui. Nhưng quan trọng là bank của bạn phải trung vơi tên của webmoney.
Ví dụ fist name: Nguyen
Last name: A
Để giao dịch được thì tên bank của bạn phải là: Nguyen van A hoac, A van nguyen thi sẽ giao dịch được nhé

Chuẩn rùi đó bạn. 2 năm sau nó sẽ yêu cầu úp lại chứng minh thư. Nói chung úp lên formal là giao dịch các site auto hiện nay rui. Nhưng quan trọng là bank của bạn phải trung vơi tên của webmoney.
Ví dụ fist name: Nguyen
Last name: A
Để giao dịch được thì tên bank của bạn phải là: Nguyen van A hoac, A van nguyen thi sẽ giao dịch được nhé
Tên của mình chỉ bị ngược chữ lót thôi, vd : Nguyen Van A nó trong webmoney là Nguyen A Van vậy có thể gdịch đc ko cậu?

Tên của mình chỉ bị ngược chữ lót thôi, vd : Nguyen Van A nó trong webmoney là Nguyen A Van vậy có thể gdịch đc ko cậu?
Bạn inbox cho mình ví Z và tên bank. Mình sẽ check xem có giao dịch được hay không mình sẽ trả lời cho bạn. Thường hệ thống bên mình như vậy sẽ cho qua. Vì tên quốc tế và tên việt nam nó cho phép đổi vị trí được.

chúc mừng ví cậu giao dịch được ở site mình rùi đó. https://vnexplus.com

cũng y chang, mặc dù nâng formal từ 2014, hồi đó ko cần CMND, giờ nó bắt up bổ xung, nhờ chủ thớt kiểm trả thì giao dịch đc, chứ ko thể chết toi, vì lập cái mới cũng ko đc, có số DT mới, nhung so CMND dùng rồi, no ko cho dung lai

cho mình hỏi chủ thớt 1 chút, webmoney nó gửi thư xác thực thì bao lâu về tới VietNam nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,778
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom