Suggest Hướng dẫn cách úp chứng minh thư cho webmoney( Nâng cấp passport nên Formal)

đã gửi CMND, chưa thấy nó phản hồi, formal từ lâu rồi ( ngày truơc ko cần up cmnd) . giao dich tren site của chủ thớt đc, các site khác vẫn lỗi 407

Вы уже начали процедуру получения формального аттестата и текущий статус следующий:
Паспортные данные указаны, скан паспорта загружен и ожидает сверки

của e up xong nó như này ạ

@vgroupbosskiet bạn cho lên mục đầu tiên để anh em sau này dùng nâng cấp nhé. Nếu thấy chưa cần thiết thì thui .;)

lúc trước đăng ký điền first name, last name ngược nhau. mà giờ nó ko cho đổi. status thì hiện đang là formal. ko biết có sao ko

lúc trước đăng ký điền first name, last name ngược nhau. mà giờ nó ko cho đổi. status thì hiện đang là formal. ko biết có sao ko
ko cho đổi thì gửi mail support nhờ nó đổi :( , mình cũng dính chưỡng vụ này. Lúc trc viết đúng ai dè nó mặc định cái " tên đệm " của mình thành first name, còn cái " tên thật " thì thành đệm ứa -_- .
Bây giờ gdịch có site nhận, site ko nhận. Chắc trung thành gdịch thủ công cho lành wá

Mình có nhận 250$ từ quizgroup (Youtube Partner) xong cái tài khoản bị súspend, giờ làm gì để mở ra thế bác thớt, mình không dùng cái này nên không rành nó lắm. Bị khóa mất chức năng trong video mất rồi nên ko làm theo được @@

Mình có nhận 250$ từ quizgroup (Youtube Partner) xong cái tài khoản bị súspend, giờ làm gì để mở ra thế bác thớt, mình không dùng cái này nên không rành nó lắm. Bị khóa mất chức năng trong video mất rồi nên ko làm theo được @@
Mình nghĩ có liên quan gì đến tài khoản z đâu nhỉ. Bạn có chuyển được z đi không

Mình nghĩ có liên quan gì đến tài khoản z đâu nhỉ. Bạn có chuyển được z đi không
Không bác ơi, giờ vào cái link bác, bấm phát nó báo súspend rồi, pm support nó bảo up cmnd, up xong nó im re, mà nó nhiều dịch vụ quá, đưa cái link hướng dẫn đọc chẳng hiểu gì hết, bảo là english mình hơi cùi, hướng dẫn với, nó bảo đi học english đi rồi sử dụng dịch vụ nó @@ akay quá.

Không bác ơi, giờ vào cái link bác, bấm phát nó báo súspend rồi, pm support nó bảo up cmnd, up xong nó im re, mà nó nhiều dịch vụ quá, đưa cái link hướng dẫn đọc chẳng hiểu gì hết, bảo là english mình hơi cùi, hướng dẫn với, nó bảo đi học english đi rồi sử dụng dịch vụ nó @@ akay quá.
nhưng z của bạn chuyển được qua ví khác không. Nếu được bạn tạo ví mới rùi chuyển wa ví đó. Không thì chắc bó tay rùi

nhưng z của bạn chuyển được qua ví khác không. Nếu được bạn tạo ví mới rùi chuyển wa ví đó. Không thì chắc bó tay rùi
Không được mới đắng đó bác, được thì chuyển rồi bỏ luôn Z đó rồi, căn bản là bên trang kia ko qua paypal nữa nên phải dùng Z này @@

ko cho đổi thì gửi mail support nhờ nó đổi :( , mình cũng dính chưỡng vụ này. Lúc trc viết đúng ai dè nó mặc định cái " tên đệm " của mình thành first name, còn cái " tên thật " thì thành đệm ứa -_- .
Bây giờ gdịch có site nhận, site ko nhận. Chắc trung thành gdịch thủ công cho lành wá
Nhọ quá bác à, nó mới tin nhắn xác nhận, first name nguợc phải ticket à?

Attachments

55.8 KB · Views: 59
Nhọ quá bác à, nó mới tin nhắn xác nhận, first name nguợc phải ticket à?
nếu ko mún ticket thì chọn site auto điền first và last nam thủ công là đc. Ở 4rum có 2 site nhưng nhớ ko rỏ là site nào, mình chọn gdịch thủ công, khi nào cần gấp trong đêm mới dùng auto

bác nào giúp với mình cũng đang định vry nhưng mà địa chỉ mình lại k ở thành phố lớn nên ko có giờ phải làm như thế nào :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,365
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom