Suggest Hướng dẫn cách úp chứng minh thư cho webmoney( Nâng cấp passport nên Formal)

Up

:):):):):):)

Thanks thớt vật vã hổm rày vì cái này ,tới bước này là ttành công chưa nhỉ và nếu ổn thì bao lâu nó veri cho mình nhỉ ???

Thanks thớt vật vã hổm rày vì cái này ,tới bước này là ttành công chưa nhỉ và nếu ổn thì bao lâu nó veri cho mình nhỉ ???
chờ nó duyệt. Tuỳ bọn nga ngố nó hứng thì nó duyệt nhanh. Nó buồn thì nó duyệt chậm. Nói chung nó là nga ngố cứ phải bình tĩnh

up từ lúc reg rồi. lúc đó chỉ cần khai thông tin là đủ

Đúng bọn Nga ngố rùa vãi reg >10h rùi mà chưa xác nhận xong :(

mình cũng đã làm như thế ,đã có mail gửi về mail thông báo đã duyệt document up lên nhưng nó vẫn có cái thông báo như ở hình và hình con ong bị mờ đi
translate thì nó ra thế này: Để kiểm tra lại địa chỉ của trang web, tải về một quét hộ chiếu của bạn với thông tin về địa chỉ thường trú hoặc một quét của một hóa đơn điện nước không lớn hơn 3 tháng (trừ hóa đơn for Mobile Communications)
vậy thì giờ phải làm sao nhỉ ?? có ai gặp trường hợp này chưa ? phải up bill lên à :( các bác giúp em với

Attachments

190.6 KB · Views: 75
mình cũng đã làm như thế ,đã có mail gửi về mail thông báo đã duyệt document up lên nhưng nó vẫn có cái thông báo như ở hình và hình con ong bị mờ đi
translate thì nó ra thế này: Để kiểm tra lại địa chỉ của trang web, tải về một quét hộ chiếu của bạn với thông tin về địa chỉ thường trú hoặc một quét của một hóa đơn điện nước không lớn hơn 3 tháng (trừ hóa đơn for Mobile Communications)
vậy thì giờ phải làm sao nhỉ ?? có ai gặp trường hợp này chưa ? phải up bill lên à :( các bác giúp em với
Không sao đâu cậu nhé, mình cũng có 1 acc bị ntn, vẫn sài gd bt, kok vấn đề gì cả

Ai đã hoàn thành thì sẽ không thay đổi được last name và firt name nhé. Cứ vào check nếu không thay đổi được là ok :D

cho mình hỏi là lấy dt rùi chụp cái cmnd up lên nó chấp nhận ko ?
Chắc ok. Bạn cứ up rùi họ sẽ xử lý. Không được thì úp lại

Hazzz, đợi 2 ngày nó ko duyệt :( ,nó chê mình ko đẹp trai :(

Giờ kiếm đại cái cmnd giả nào trên mạng đẹp đẹp được hông nhỉ, bảo mật ko quan trọng vì tiền ít chả qua tâm lắm,có nhiu xài hết mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom