• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng Dẫn Các Bạn Vào Net MusicNations Yêu Cầu Thấp

Status
Not open for further replies.
nhận hôm mồng 7

sao
Kênh OK thì nó vẫn Pay đều. Net này chỉ có ức chế là kênh gặp trục trặc là nó sẽ vịn cớ google đang xem xét. Và một khi đã vào nó thì xác định là mọi cho nó suốt đời thôi. Chưa kể phí của nó cực cao. Như tôi bị mất gần 250$ vì phí đấy.

View attachment 64866
sao mình thấy trên youtube tháng rùi mình đc 38$ mà thằng này nó trả cho mình 27$ về paypal còn có 23$ là sao nhỉ

hình như có video bị ! nó cũng k nhận hay sao ý e có cái video nhiều views quá mà bị ! đíu vào đc nét nào thớt có biết net nào nhận thì chỉ em với :(

mình nhận tiền được 2 lần rùi mà tính ra phí nó cao quá, giờ mình rời khỏi nét músicnation thì nó có chịu không nhỉ

các b cho hỏi ngu với BA + WU là gì vậy :( ,
Mới cả nó bảo 50 view mỗi ngày / tháng nghĩa là p đợi nó theo dõi 1 tháng trời à các bác ơi

các b cho hỏi ngu với BA + WU là gì vậy :( ,
Mới cả nó bảo 50 view mỗi ngày / tháng nghĩa là p đợi nó theo dõi 1 tháng trời à các bác ơi
cái này là 50x30=1500. Kênh có 1500 view là đc.
ba là bank
wu là western union.

kênh của mình hơn 20k view/day, mình muốn mail cho nó nâg mức hoa hồng lên được không nhỉ, mail ghi nội dung gì, @giathien giúp mình với

132$ mà thực lĩnh 81$ tính ra chỉ 60% thui, mấy thằng network nó làm nhiệm vụ gì mà ăn $ gớm thế k bít

Gần đây có bạn nào join net này được nữa k.

kênh của mình hơn 20k view/day, mình muốn mail cho nó nâg mức hoa hồng lên được không nhỉ, mail ghi nội dung gì, @giathien giúp mình với
b thử mail nó với tiêu đề là higher revenue rate xem. bảo nó chia % cho mình cao lên

net này giờ youtube quản lí đầu vào nên nó kiểm tra kênh kĩ lắm
Gần đây có bạn nào join net này được nữa k.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom