Introduce [HOTDEALS] - Kiếm $10-$20 Amazon gift card dễ dàng! có Tut

oh yeahh....acc da~ ko vào đc nữa :v nó band theo gì thế nhỉ? acc auto quay + reg bị band, có 1 acc chưa từng quay, chỉ tạo r cho auto reg lấy điểm thoy cũng band mất acc đó T__T...mấy acc ref thì ko có band...vậy nó canh đâu band ta...coi cái ref àh T__T

Last edited:
oh yeahh....acc da~ ko vào đc nữa :v nó band theo gì thế nhỉ? acc auto quay + reg bị band, có 1 acc chưa từng quay, chỉ tạo r cho auto reg lấy điểm thoy cũng band mất acc đó T__T...mấy acc ref thì ko có band...vậy nó canh đâu band ta...coi cái ref àh T__T
dựa vào ip =))

Nó xem ref rồi ban thì phải, còn 1acc dùng auto reg ref với auto spin nó chưa ban, mà acc đó mới tạo, chưa dc $ nào :D

ip thì nó fải band hết các acc chứ @@...acc kia chỉ auto reg thoy, chưa quay bao h, voới lại reg cách đây cũng 2 ngày r mà vẫn bị band đây T__T ko bik band nó có thanh toán ko đây :v hèn j sáng nó cho trúng 1 mớ $$$ dễ zậy :v

ip thì nó fải band hết các acc chứ @@...acc kia chỉ auto reg thoy, chưa quay bao h, voới lại reg cách đây cũng 2 ngày r mà vẫn bị band đây T__T ko bik band nó có thanh toán ko đây :v hèn j sáng nó cho trúng 1 mớ $$$ dễ zậy :v
Bac' mo a` no biet bac auto ma no pay cho bac' ha?

trời ạ , vừa được 20$ xong rồi pay về mail , xong lát sao vào band mịa nó rồi , kiểu này nó có gửi 20$ về mail ko :(

Tối qua mình đã thông tin rồi mà :v.
Chúc các bác may mắn ở game khác.
Muốn cập nhật thông tin thì vô FB của nó.

Tối qua mình đã thông tin rồi mà :v.
Chúc các bác may mắn ở game khác.
Muốn cập nhật thông tin thì vô FB của nó.
haha thì hồi sáng dự đoán rồi còn gì nữa , nó cho ăn nhiều như vậy mục địch là band ac đấy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,925
Latest member
prestigeclairemo
Back
Top Bottom