Introduce [HOTDEALS] - Kiếm $10-$20 Amazon gift card dễ dàng! có Tut

oh yeahh....acc da~ ko vào đc nữa :v nó band theo gì thế nhỉ? acc auto quay + reg bị band, có 1 acc chưa từng quay, chỉ tạo r cho auto reg lấy điểm thoy cũng band mất acc đó T__T...mấy acc ref thì ko có band...vậy nó canh đâu band ta...coi cái ref àh T__T

Last edited:
oh yeahh....acc da~ ko vào đc nữa :v nó band theo gì thế nhỉ? acc auto quay + reg bị band, có 1 acc chưa từng quay, chỉ tạo r cho auto reg lấy điểm thoy cũng band mất acc đó T__T...mấy acc ref thì ko có band...vậy nó canh đâu band ta...coi cái ref àh T__T
dựa vào ip =))

Nó xem ref rồi ban thì phải, còn 1acc dùng auto reg ref với auto spin nó chưa ban, mà acc đó mới tạo, chưa dc $ nào :D

ip thì nó fải band hết các acc chứ @@...acc kia chỉ auto reg thoy, chưa quay bao h, voới lại reg cách đây cũng 2 ngày r mà vẫn bị band đây T__T ko bik band nó có thanh toán ko đây :v hèn j sáng nó cho trúng 1 mớ $$$ dễ zậy :v

ip thì nó fải band hết các acc chứ @@...acc kia chỉ auto reg thoy, chưa quay bao h, voới lại reg cách đây cũng 2 ngày r mà vẫn bị band đây T__T ko bik band nó có thanh toán ko đây :v hèn j sáng nó cho trúng 1 mớ $$$ dễ zậy :v
Bac' mo a` no biet bac auto ma no pay cho bac' ha?

Xong band mẹ mất cái acc. *** biết nó có pay cho không vì mình gửi lệnh pay hết rồi

Ai bị banned cho mình xem dấu hiệu bị ban với, acc của mình vẫn log in bình thường.

trời ạ , vừa được 20$ xong rồi pay về mail , xong lát sao vào band mịa nó rồi , kiểu này nó có gửi 20$ về mail ko :(

Tối qua mình đã thông tin rồi mà :v.
Chúc các bác may mắn ở game khác.
Muốn cập nhật thông tin thì vô FB của nó.

Tối qua mình đã thông tin rồi mà :v.
Chúc các bác may mắn ở game khác.
Muốn cập nhật thông tin thì vô FB của nó.
haha thì hồi sáng dự đoán rồi còn gì nữa , nó cho ăn nhiều như vậy mục địch là band ac đấy :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom