Hot !!! Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

Tốc độ gõ captcha của bạn bao nhiêu ???

• <300 pic/h mình gà mới hơi

Votes: 34 9.7%
  • khoảng 400-600 pic /h là đuối rùi

Votes: 53 15.1%
  • khoảng 700-1k/h tàn tàn kiếm $

Votes: 117 33.2%
  • >1k luôn mình pro mà

Votes: 148 42.0%

• Total voters
    352
Status
Not open for further replies.
mình mời gó được 1 tháng tôc đo có 600k-800k/h thôi .ma gó dc 1h là pó tay ko gó nổi rồi

đúng rồi đó, miềng thì chỉ gõ được 45 phút là tay đau hết, tê rần rần, phải nghỉ 15 phút sau mới làm nổi. có cách nào để không bị đau mỏi không mọi người :|

đúng rồi đó, miềng thì chỉ gõ được 45 phút là tay đau hết, tê rần rần, phải nghỉ 15 phút sau mới làm nổi. có cách nào để không bị đau mỏi không mọi người :|

sắm cái bàn phím xịn ấy. hoặc tậu luôn cái lap mà gõ cho mượt :))

Quất bàn phím cơ tầm 2tr mấy - 4tr zìa gõ lên zù zù kaka, với cố gắng ráng trong 1 tour làm càng nhìu càng tốt từ từ lượng capt gõ được trên 1 tour sẽ được tăng lên, vì mình ban đầu tour có 200 -300 sau ráng qua cua từ từ giờ đc tour 1k2 rồi mà tay vẫn chưa mỏi lắm

Last edited by a moderator:
dán salonpas hịu quả lắm đó bạn , tờ thường dán 2 miếng ở bắp tay (chỗ gân) + 1 miếng ở gáy (mỗi lần lột ra toàn lông tóc con , đau)

dán salonpas hịu quả lắm đó bạn , tờ thường dán 2 miếng ở bắp tay (chỗ gân) + 1 miếng ở gáy (mỗi lần lột ra toàn lông tóc con , đau)

tui chỉ mỏi 2 bàn tay, h gõ đỉnh là 45ph phải nghỉ;)). Hem biết có bài tập nào massage cho đôi bàn tay không ta:binhsua37::binhsua37:

Cái này còn tùy nhiều yếu tố,type nhanh,tinh mắt,phân tích được thì ngon
Type như gió mà mắt cận 5 độ thì xin lỗi cuộc đời =))

hixx. kiểu này chắc sau này viêm tay hết quá, chắc miềng khuyên thằng em giờ đăng ký học y học cổ truyền là vừa rồi :|

1k3/h
làm tàn tàn thôi chứ muốn gõ nhanh hơn cũng đc nhưng mau mỏi mắt và vai

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,324
171,374
Latest member
diepquantv
Back