Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
ko biet nó xử lý sao nữa, còn rất nhiều người dep = lr ko được cập nhật share nữa, mà lãi thì ntn cũng bó tay. Mình mua share từ lúc nó mới ra mà giờ cũng chỉ dc 2$/share, with xong cũng lỗ 50%. Hóng tình hình xem sao

có 1 số thành phần ko chơi mà cứ chém gió , kích động anh em trong topic này . Anh em mặc kệ chúng nó nha.
Thông tin chi tiết mình sẽ thông báo trong topic . Và nếu tình hình không ổn mình sẽ thông báo và gửi mẫu dispute cho anh em.

Ta đây dep 6 LR
mà lãi chỉ có 1,2$/share :))
Đợi đủ vốn chắc chết

Chưa cập nhật chứ k phải là k cập nhât, kể từ lúc site chạy đến giờ mới có 2 tiếng, site trước mình cập nhất trể 4 tiếng lận, yếu tim thì out đừng dính dáng tới mấy thể loại này, qua tìm hiểu captcha đồ đi, làm đồng nào ăn đồng nấy ko ai giành cả

đầu trang là những lời khen ngợi site , cuối trang là những ông sợ chết đã mở đít pút PZ =)) , PZ cho thời hạn là 45 ngày mở tranh chấp cơ mà , cẩn thận nó BAN VN kiểu chơi đểu thì có mà ngồi đấy mà ngáp , mới có 2h còn 2h nữa mà loạn CM lên rồi

hầu hết những người deposit bằng PZ đã mở dispute, ai chưa mở thì khẩn trương nha :)
thằng khốn này nó toàn kích động anh em này . Lượn đi cho nước nó trong .
hiện tại số người dispute chưa nhiều và admin sẽ có động thái không tốt với tài khoản của họ.

Mình đang thúc đẩy admin nhanh chóng thanh toán và cho 50% tái đầu tư để kích cầu cho trang web và ngoài ra cập nhật tất cả các shares đang thiếu cho mọi người

- - - Updated - - -

admin nói sẽ hoàn thành trong 1 thời gian ngắn . Mọi người hãy kiên nhẫn chờ đợi

hầu hết những người deposit bằng PZ đã mở dispute, ai chưa mở thì khẩn trương nha :)
thằng lìn này chuyên đi đâm chọtko chơi đẻ người # chơi .

thằng khốn này nó toàn kích động anh em này .

thằng lìn này chuyên đi đâm chọtko chơi đẻ người # chơi .

ăn nói cho cận thận nhé, đừng có giở giọng chợ búa ra đây. Việc dispute nhiều đã được chính admin thừa nhận chứ kích động gì ở đây ?
I can see many disputes raised within 2 hours of launch...

Và với tình hình hiện tại thì refund là cách tốt nhất để làm lại từ đầu, chứ giờ nó đi dò những người bị thiếu pos sẽ mất rất nhiều time vì đây là lỗi site bị quá tại nên ngưng xử lý giữa chừng. Đó là chưa kể đến vấn đề lợi nhuận bị ảnh hưởng do mua trước mà đc cập nhật sau,...

Last edited by a moderator:
Mịa, nó mà đã muốn scam thì éo cho PZ vào rồi, mấy thằng do.g ăn sh.t

- - - Updated - - -

We will refund all who didnt get good profits due to our delay.. Kindly cooperate Thanks

mệt mấy ông này ghê !! không có gan chịu còn chui vào invest làm gì trời ?

Dispute dis, lúc *** nào cũng dis động tý đã dis, PZ no cho 45 ngày để mở tranh chấp,mói có 1 tý đã dis, cứ dis đi rùi PZ nó cũng như PP đấy, soi VN tới tận cái lông chân :))

Admin đang xin thời gian để hoàn thành tất cả mọi việc . Việc mọi người cần làm là im lặng và đợi thông tin chính thức từ admin . Việc dispute thì ko phải lo vì nếu có vấn đề chúng ta sẽ dispute tập thể . Còn hiện tại thì nên chờ đợi tin tức từ admin . Admin có lẽ là còn non tay nên gặp lỗi . Nên thông cảm và chờ đợi.

Cập nhật tình hình mới.Nó còn 1362 order deposit và 617 order withdraw, còn thu được kha khá đây :)
1362 pending deposits and 671 withdrawls.

Admin có lẽ là còn non tay nên gặp lỗi . Nên thông cảm và chờ đợi.

Như đã hứa mình sẽ pub một site invest shares đang được xây dựng để có thể so sánh và thậm chí là vượt mặt PRS ^^ Admin là 1 investor có kinh nghiệm về invest shares nên chúng ta có thể yên tâm là ko có lỗi phát sinh như các site invest shares thất bại khác.

cái này nghe hay nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week