Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
Nó bảo cho nó thời gian để pay tất cả các orders withdraw, chưa gì mà các bác đã cuốn lên cả thế, lần sau bác nào kích động bác trangex khỏi cho làm ref, ngon thì tự chơi.

đúng oy nà..có j cứ từ từ..phương án dis là cúi cùng...mọi người cứ bình tĩnh chờ đợi koi sao..:binhsua162:

nó bảo đang tạm không chia lãi để cập nhập share cho mấy người kia :((

Nó bảo cho nó thời gian để pay tất cả các orders withdraw, chưa gì mà các bác đã cuốn lên cả thế, lần sau bác nào kích động bác trangex khỏi cho làm ref, ngon thì tự chơi.
đúng rùi chưa gì đã íu á lên làm anh em lao đao quá

Các bạn theo dõi lượng tiền dep vào site vẫn đang tăng lên, 1 tiếng trước thì không tăng nhưng giờ đang tăng.

- - - Updated - - -

và lãi cũng đã bắt đầu tăng lại :)

Hiện tại chưa nói trước đc điều gì , đang đợi admin tìm cách khắc phục . Để site có thể hoạt động lâu dài . Hi vọng admin sớm có thư trả lời ^^

lãi lại tăng chắc tại có người dep tiếp :((

Nó tăng lại rồi các bác, tăng thì tăng mà paid cho con gỡ được vốn là mừng rồi, sau lần này giã từ vũ khí luôn, invest shares ôi là invest shares, kiếm chút cháo mà khó nam cường quá

Nó tăng lại rồi các bác, tăng thì tăng mà paid cho con gỡ được vốn là mừng rồi, sau lần này giã từ vũ khí luôn, invest shares ôi là invest shares, kiếm chút cháo mà khó nam cường quá

Dispu là lấy lại vốn rồi bác, chứ ăn lãi rồi là hết dis được :))

Từ từ để coi thế nào đã, mình dep pz thì dis khi nào k được, tội cho mấy cu dep bằng mấy cái khác, sống phải có lương tâm tí chứ bác.

- - - Updated - - -

nó tăng rồi lại dừng !! đau tim vãi
Tim dễ đau ghê bạn, có người dep thì lãi tăng k thì lãi k tăng thôi.

Oops! Google Chrome could not find keencash.com
Try reloading: keencash.*com
Additional suggestions:
Access a cached copy of keencash.*com
Search on Google:
Ai hướng dẫn với! Trưa giờ vào mà nó cứ bị thế này thì làm sao mà chiến được! hichic
:binhsua156:

Oops! Google Chrome could not find keencash.com
Try reloading: keencash.*com
Additional suggestions:
Access a cached copy of keencash.*com
Search on Google:
Ai hướng dẫn với! Trưa giờ vào mà nó cứ bị thế này thì làm sao mà chiến được! hichic
:binhsua156:

thử phắc kiu sang IP mỹ xem nào có vào đc ko hoặc nó Off wep để sửa chữa

đừng có nói nhảm , biến đi
bực bôi

còn việc nó pay thì nó pay nhưng nếu ko đúng thì dispute vẫn lấy lại được đủ hoặc gần đủ số tiền.

- - - Updated - - -

Admin thông báo: sẽ thanh toán sau 4h nữa. hiện tại họ đang khắc phục trước hết là cập nhật đầy đủ số pos còn thiếu cho mọi người đã . Thông tin chi tiết mình sẽ thông báo sau

thử phắc kiu sang IP mỹ xem nào có vào đc ko hoặc nó Off wep để sửa chữa
Change DNS, clear cookie, reset modem---> không được thì fake ip----. k được nữa thì nghỉ dẹp luôn cho rồi, mà bác vào k được thì vào làm gì, có mua shares không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week