Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
cái này nghe hay nhỉ
mình có nói chuyện với admin và admin nó nói đã có 2 năm kinh nghiệm về invest shares nên mọi thứ có thể yên tâm . Haizzz

- - - Updated - - -

Alk, e mới đi công chuyện về nên chưa dep kịp, bây h dep LR có sao ko hả các bác :binhsua51:
site ko ổn rồi không dep nha bạn

Mí Pro cho hỏi phát! Balance có 207.43 mà tớ with hết luôn rồi! Đâu có tái đầu tư gì đâu! Vậy có sao ko nhỉ?:binhsua49:

Mí Pro cho hỏi phát! Balance có 207.43 mà tớ with hết luôn rồi! Đâu có tái đầu tư gì đâu! Vậy có sao ko nhỉ?:binhsua49:
chắc là nó pay xong 50% sẽ về tái đầu tư. Giờ admin đang bận cập nhật shares , việc thanh toán sẽ sớm thực hiện và chúng ta sẽ biết chắc chắn về nó ^^ Đợi thôi

chắc là nó pay xong 50% sẽ về tái đầu tư. Giờ admin đang bận cập nhật shares , việc thanh toán sẽ sớm thực hiện và chúng ta sẽ biết chắc chắn về nó ^^ Đợi thôi
Nó nói là pay 50% còn 50% tái đầu tư là chắc chắn chứ k chắc là :) nó nói trên face rồi đó

tình hình là mình dep $ vào nhưng từ trưa h trả mua đc share gì cả, thế h làm thế nào với số $ ở trong blance h đây, ko lẽ kêu admin refunt lại cho nhỉ ;))

tình hình là mình dep $ vào nhưng từ trưa h trả mua đc share gì cả, thế h làm thế nào với số $ ở trong blance h đây, ko lẽ kêu admin refunt lại cho nhỉ ;))
Đợi nó ổn định xem thế nào, nếu ok thì mua share, ko ok thì dis!

tớ invest bằng LR :D

còn 2 cách cứu vãn
1. Đặt lệnh rút : mất 50%, còn 50% tái đầu tư. Được bao nhiêu hay chừng đó.
2. Mua hết shear. Chờ lãi và rút ..... :D

Giờ thì đừng làm gì cả. chờ thông tin đi rồi quyết định sau

còn 2 cách cứu vãn
1. Đặt lệnh rút : mất 50%, còn 50% tái đầu tư. Được bao nhiêu hay chừng đó.
2. Mua hết shear. Chờ lãi và rút ..... :D

Giờ thì đừng làm gì cả. chờ thông tin đi rồi quyết định sau
hê hê, nhưng từ trưa đến h tớ có vào site đc quái đâu, đi 2 hàng net cũng ko hàng nào vào đc, đành về nhà lên đây hóng tính tình xem sao, 20$ invest vào vẫn làm y nguyên trong blance, trưa làm đc gì cả, haizzz :))

Scam rồi còn chờ đợi gì nữa, nó bảo mọi người dispute đi kìa :))

site nói do lỗi trả lãi quá đà nên sau 3 ngày nữa site sẽ khởi động lại các bạn sẽ được cập nhật lại hoặc các bạn có thể refund . Mình đang hỏi admin về vấn đề refund qua LR,STP,EP . Mọi người đợi thông tin nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week