Matrix HOT! invest shares! KeenCash - có thể rửa PZ!

Status
Not open for further replies.
hình như nó cho khởi động lại nè
Hello members,

It seems like some positions are missing when purchased while the server is out of resourses, it happends to members who've purchased more positions.

Please giveup some time, let us clear all the pending orders and pay withdrawals.
...

lại từ đầu ah.
nó quay anh em mình từ 11h tới gần 14h30 rồi. mệt gần chết.
nếu lại từ đầu mà trả sạch tiền lại anh em đầu tư LR thì ok.
rút êm. :D
tối chiến thằng 22h pay instart.

Làm gì có hả ông nội ơi ! Nó bảo nó xóa pending orders và chuẩn bị pay nhá ! Chúc mừng tất cả các bác ai cũng có phần!

Ai mới bảo rút đc thì đưa cái proof ra show cái coi
Nó chưa xử lí hết đống dep thì rút = niềm tin à
Ko thấy nó bảo sẽ clear toàn bộ các request with và dep hử

em DEP lr !! đi tự tử đây mấy bác ơi :((

We are getting disputes in short run and we will soon refund them and cancel their whole earnings...Its very sad to raise dispute in short span of time

kiểu này thì ai mà dám đầu tư tiếp, lãi đâu ra nữa, ai mua sớm thì lãi, mua trễ tí thì hòa vốn, mua sau thì chịu lỗ.
Hi vọng nó giải quyết hết cái đống withdraw là vui rồi, chuẩn bị chiến thằng winrev thoi, có vẻ mấy forum nước ngoài đánh giá cao thằng winrev hơn
Admin Keencash có xuất hiện trên MMG mà topic k quá 5 trang

We are getting disputes in short run and we will soon refund them and cancel their whole earnings...Its very sad to raise dispute in short span of time
Mình thấy giải pháp refund all là hợp lý vì 2 điều quá bất hợp lý sau:
- Không khống chế mức lãi nên một số pos vượt quá 200%
- Ko cập nhật đủ số pos cho những người mua nhiều

thế là 1 người tiên phong. :D.
Mình chờ thêm thông tin đã. Chờ thớt rồi dis tập thể zui hơn. :D

có vẻ admin này muốn chơi đoàng hoàng nhưng mà thiếu kinh nghiệm, lỗi tùm lum, ai k an tâm thì dispute bằng payza gấp, nó hứa trả lại tiền kìa :))
Hết lãi luôn rồi, nhanh ghê :(

có vẻ admin này muốn chơi đoàng hoàng nhưng mà thiếu kinh nghiệm, lỗi tùm lum, ai k an tâm thì dispute bằng payza gấp, nó hứa trả lại tiền kìa :))
Hết lãi luôn rồi, nhanh ghê :(

hihi. thế cho khỏe. biện pháp cuối cùng rồi hãy trảm bằng DIS

đợi admin khắc phục , nếu admin ko làm được điều đó thì mọi người hãy dispute
Cho admin thời gian là 1->2 giờ nữa

đợi admin khắc phục , nếu admin ko làm được điều đó thì mọi người hãy dispute
Cho admin thời gian là 1->2 giờ nữa
khắc phục là trả lại tiền hả thớt
chứ nếu giờ thêm share bị thiếu thì .....sao .....chơi. :D

Nó bảo cho nó thời gian để pay tất cả các orders withdraw, chưa gì mà các bác đã cuốn lên cả thế, lần sau bác nào kích động bác trangex khỏi cho làm ref, ngon thì tự chơi.

Các thành phần không chơi , kích động, chém gió xin mời ra ngoài giùm nha . Khi nào ổn định thì hãy vào . Mọi người đợi thông tin từ admin đi ​, lo lắng không giải quyêt được việc gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week