hot hot... đọc mail mới có nữa tháng kiếm được 1,2$... đã có proof nè anh em

Nửa tháng 1.2$. Cho cả tháng đc 5$ đi, thế mầy $ lẻ này kiếm đc thì bán cho ai mua :-s
Nửa năm bán lấy VND 1 lần à :|

trùi... mình là thành viên free kiếm được 10% hoa hồng thì chịu thôi... bạn nào thấy có gan thì nâng cấp lên kiếm 50% hoa hồng của nó :))... mình không có tiền nếu không cũng nâng cấp thử xem kiếm được nhiêu tiền rồi haiz... Mình kiếm được khá nhiều ref cho các trang ptc mình đang chơi đó bạn ah ;)...
Mình thấy nó thường xuyên cập nhật hoa hồng và tỉ lệ phần trăm bạn làm được cho mình biết nên thấy nó cũng tốt, và nó cũng đã hoạt động từ năm 2010 nên cũng an tâm phần nào... còn 10 ngày nữa cho bà con kiểm nghiệm :))...

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

site đã fix lỗi dup ads. nhưng có thể cheat bằng cách copy đoạn code dưới đây :

copy và lưu thành file .html . ví dụ sotam.html rồi open lên = trình duyệt
trong đó idmail là id cái mail bạn nhận được đầu tiên trong ngày, có thể mở mail lên coi. hoặc đoán cũng được. id là id ref của bạn. cứ 1 s nó load 1 ads giống như mail vậy. có gì thắc mắc có thể hỏi tại topic hoặc PM vantin_it

bác chủ thớt thấy ổn thì copy bỏ lên đầu topic để cho mọi người thấy.

hèn chi mình đọc mail mà nó chẳng cho credit thì ra là do bạn đọc dùm mình :))... thank bạn nhiều nha... mình làm vậy chỉ có lợi khi mình được nâng cấp thành viên mà thôi... đối với trang này bạn phải tự đọc mail thường xuyên nếu không sẽ ko đủ điều kiện để lãnh hoa hồng :))...
Cam ơn bạn vì đã share code nha... đỡ phải mỏi tay đọc mail :)...

---------- Post added at 02:27 PM ---------- Previous post was at 02:18 PM ----------

không phải nó clock acc đau bạn... ý của bạn đó là nó chỉ cho giới hạn ở mỗi mức level là được bao nhiêu credit vậy đó mà... như bạn đang ở thành viên free thì bạn chỉ được mức tối đa là 3000 button nếu nâng cấp thì được nhiều credit hơn... bạn có thể ấn vào các button rồi gửi mail về các trang ptc mà bạn muốn người ta tham gia ref cho bạn... " nếu họ thấy thix :)) "... một hình thức marketing kiếm ref .... chúc bạn kiếm được nhiều ref...
Khi bạn gửi mail hết 3000button thì tiếp tục đọc mail kiếm credit ;)... cứ thế mà làm

cái này xem thông tin tài khoản của mình như thế nào?
mà sao ko thấy nó hỏi tài khoản pp hay ap gì cả nhỉ?

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

Ko được bác ợ.
Cái script của bác giúp click nhanh ko phải chờ load, nhưng số lượng add thì ko thêm được, e vào bằng web nó bảo có 6 adds, chạy file của bác đúng 6 cái dừng. Hì.
Nhưng thế cũng hay lắm rồi, đỡ mất bao nhiêu công :)
Thanks bác.
do nó đổi link, bác edit lại code đấy 1 tí là chạy ngon ý mà

cái này xem thông tin tài khoản của mình như thế nào?
mà sao ko thấy nó hỏi tài khoản pp hay ap gì cả nhỉ?

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

do nó đổi link, bác edit lại code đấy 1 tí là chạy ngon ý mà
Đổi code sao bạn?
Hướng dẫn mình cụ thể đi. Mình chỉ đọc được số mail bằng số mail mình có thôi, không hơn được

Không cần phải edit code đâu mà quan trong là cái Id mail bạn sửa lại số 50 thử xem được không, có nghĩa là lấy đại 1 số nếu thây nó chạy ngon là ok. :binhsua44:

donkeymail mình chơi cả tháng được có 1 $ mà bạn chơi sao 3 ngày được 1.5$ hay vậy... cho anh em chỉ giáo với :))...

Proof nè. :)

mình nhớ là ngày thứ sáu tuần đầu tiên của tháng mới được pay mà ta... sao bạn được paid nhanh vậy... biết vậy cho nó chuyển tiền qua tài khoản alertpay :(

vkl... quên cho nó chuyển vào tài khoản paypal... làm mất mấy cent fee khi chuyển vào tài khoản alertpay :((...
Xin lưu ý là site này mình có tới 16 ref mà chẳng nhận được tiền gì hết... nên có ref cũng như không :))... anh em nào muốn kiếm thêm thì chơi cho vui nhé ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back