Help Hosting giá rẻ cho Landing page!

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Paypal còn hơn $4 mà không biết host nào rẻ, có hỗ trợ wordpress, và cho đăng ký theo
tháng, e dùng chủ yếu là host landing page thôi!
Mọi người cho e xin vài cái tên ạ!!!
P/s: Hosgator cũng ngon mà nó toàn bắt provide ID cho nó để active!

$4 obama đâu mua đc bác, tối thiểu cũng phải $12, mỗi tháng $1 obama kèm thêm free cái domain. Bác mua gở Godaddy nhé!, nó hỗ trợ cả Wordpress. Bác xem ở đây nhé!

$4 obama đâu mua đc bác, tối thiểu cũng phải $12, mỗi tháng $1 obama kèm thêm free cái domain. Bác mua gở Godaddy nhé!, nó hỗ trợ cả Wordpress. Bác xem ở đây nhé!
Mình mua đc rồi, $1 domain 1 năm bên namecheap và $2.99 hosting 1 tháng hawkhost!
Thanks

Mình mua đc rồi, $1 domain 1 năm bên namecheap và $2.99 hosting 1 tháng hawkhost!
Thanks
Vậy host bác xài đc 1 tháng là tèo rồi, mà tới $3/tháng. Mua nguyên năm thì có $1/tháng + free thêm cái domain nữa tính ra nó vẫn rẻ hơn chứ nhỉ.

Vậy host bác xài đc 1 tháng là tèo rồi, mà tới $3/tháng. Mua nguyên năm thì có $1/tháng + free thêm cái domain nữa tính ra nó vẫn rẻ hơn chứ nhỉ.
tại PP còn $4 nên mới tính làm vậy!!! :)

Hết 1 tháng nó lock domain bắt gia hạn host mới cho dùng domain, hoặc phải transfer =))
Mình thấy hoststinger cũng ok đấy, free
quá ok lul , nhưng kô có domain :p

Domain add được vào đó mà nhỉ, bất lực thì rút tiền bảo hiểm ra làm phát 1 năm cho máu :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom