• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Hosting giá rẻ cho Landing page!

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Paypal còn hơn $4 mà không biết host nào rẻ, có hỗ trợ wordpress, và cho đăng ký theo
tháng, e dùng chủ yếu là host landing page thôi!
Mọi người cho e xin vài cái tên ạ!!!
P/s: Hosgator cũng ngon mà nó toàn bắt provide ID cho nó để active!

$4 obama đâu mua đc bác, tối thiểu cũng phải $12, mỗi tháng $1 obama kèm thêm free cái domain. Bác mua gở Godaddy nhé!, nó hỗ trợ cả Wordpress. Bác xem ở đây nhé!

$4 obama đâu mua đc bác, tối thiểu cũng phải $12, mỗi tháng $1 obama kèm thêm free cái domain. Bác mua gở Godaddy nhé!, nó hỗ trợ cả Wordpress. Bác xem ở đây nhé!
Mình mua đc rồi, $1 domain 1 năm bên namecheap và $2.99 hosting 1 tháng hawkhost!
Thanks

Mình mua đc rồi, $1 domain 1 năm bên namecheap và $2.99 hosting 1 tháng hawkhost!
Thanks
Vậy host bác xài đc 1 tháng là tèo rồi, mà tới $3/tháng. Mua nguyên năm thì có $1/tháng + free thêm cái domain nữa tính ra nó vẫn rẻ hơn chứ nhỉ.

Vậy host bác xài đc 1 tháng là tèo rồi, mà tới $3/tháng. Mua nguyên năm thì có $1/tháng + free thêm cái domain nữa tính ra nó vẫn rẻ hơn chứ nhỉ.
tại PP còn $4 nên mới tính làm vậy!!! :)

Hết 1 tháng nó lock domain bắt gia hạn host mới cho dùng domain, hoặc phải transfer =))
Mình thấy hoststinger cũng ok đấy, free
quá ok lul , nhưng kô có domain :p

Domain add được vào đó mà nhỉ, bất lực thì rút tiền bảo hiểm ra làm phát 1 năm cho máu :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom