Help Hóng ZoominTV pay

Giống tình trạng của bạn nhưng vào từ tháng 2. Hiên chưa được pay. Mong các bác trợ giúp unlink thằng này. Đã cập nhật cả PP trong nó. Mà khốn nạn là phải đăng nhập vào PP của mình mới cho Ad vào tk PP để thanh toán.

Ae mình hãy cùng nhau đợi em đã gửi thư nhận đc thư của support Net

Hello,

Payments through PayPal should be completed next week. If I get another update I will inform you. Sorry for the delay and the problems this has caused you.

Best regards

Các bác vào dashbaord theo link nào ạ?
dashboard.zoomin.tv hay networkpartner.zoomin.tv?

Em join từ đầu tháng tư, chỉ vào đc dashboard.zoomin.tv và giờ vẫn chưa đc pay
tháng 4 là vào theo dash mới hết rồi bác, em cũng chưa đc pay tháng 4 đây, mail sp thì nó trả lời pay trong tuần này, mà từ t2 trời giờ t7 rồi vẫn k có $. chắc đợi tháng sau nó cộng dồn pay 1 thể vậy :(

Các bác chơi lâu rồi thì nó có pay đều không ạ? Không thì unlink chứ chả lẽ mất công làm cho nó ăn :((

Các bác chơi lâu rồi thì nó có pay đều không ạ? Không thì unlink chứ chả lẽ mất công làm cho nó ăn :((
em nghĩ là pay đó ! Net này lâu rồi chờ đi bác ạ
Em chưa chơi nó bao giờ nhưng em thấy nó uy tín
Ăn chia khá đẹp , support khá tốt

Hello,
Finance has not completed yet all payments from April. Once all payments are completed, this will be updated at the partner dashboard accordingly.

Support nó trả lời thế này ;(

Tôi đã nói thằng này làm ăn vớ vẩn mà. Quay về chiến BBTV hoặc TMG chứ trông chờ mấy thằng này dài cổ quá

Nhiều không bác, của em chắc ít nên nó pay
vài trăm $$$ ! làm ăn kiểu j` thế ko biết . Em nãn thật suppport gửi cái méo j` ! Cái net làm việc đúng ki`
Hello,

I understand, let me ask them the exact payment date. I don´t like to give our partners the wrong information. I hope they reply ASAP so I can let you know.

Sorry for the delay.

Best regards

Cái đệt thật giao kèo jon 40 ngày sẽ paid giờ 60 ngày rồi chưa nhận đc đợt tiền nào:(:(:( Support nó hỏi 3 lần rồi chưa nhả tiền nữa ! Toàn nói lý do chậm trễ của bọn nó mà ko bao giờ giải quyết vãi thật

Last edited:
Mới mail nó ghi rõ đây các bác paypal sau 5 tuần pay còn lại sau 2 tuần là pay rồi

Hello,

The payments start taking place 5 weeks after the end of the month in question via PayPal and 2 weeks after that via Payza, Western Union or Bank Transfer.

So June is paid in August, July is paid in September and so on.

Mới mail nó ghi rõ đây các bác paypal sau 5 tuần pay còn lại sau 2 tuần là pay rồi

Hello,

The payments start taking place 5 weeks after the end of the month in question via PayPal and 2 weeks after that via Payza, Western Union or Bank Transfer.

So June is paid in August, July is paid in September and so on.
Của em jon từ 28/4/2017 - 28/7/2017
Hơn 8 tuần rồi ít j` ! Mà nghĩ cái net làm việc kém rồi
Phải chi mấy chục $ em out mẹ cho rồi ! Dính gần 600$ mẹ ngán vãi . Gửi mail hôm thứ tư giờ éo thấy trả lời vãi

Em join tu tháng 28/4 . Pay dc 1 lan ngay 26/6 khoản 1.5$ . Cho den hom nay ngày 11/7 chua pay . Đồng chí nào đc pay roi thông báo tí

Của em jon từ 28/4/2017 - 28/7/2017
Hơn 8 tuần rồi ít j` ! Mà nghĩ cái net làm việc kém rồi
Phải chi mấy chục $ em out mẹ cho rồi ! Dính gần 600$ mẹ ngán vãi . Gửi mail hôm thứ tư giờ éo thấy trả lời vãi
chụp cái dáshboard của zôomin và youtube mình xem nào

support trả lời này, nó bảo bắt đầu pay từ ngày 7 đên cuối tháng các bác cố găng đợi nhé

Hello,

Payments starts the 7th and continues for the rest of the month. When a payment is completed, this is updated at the dashboard too. PayPal is the first payment to be completed but it does no mean is paid the 7th itself.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom