Help Hóng ZoominTV pay

vinhdatgn

Senior
Reactions
133
MR
0.285
Hóng.....

Last edited:
mấy tháng này không pay rồi?
em k rõ bác ơi, mới vào tháng 4, chờ 2 tháng giờ mới tới lượt pay đầu tiền. Mấy tháng bác không được pay rồi hả?

Có bác nào đươc net ZoominTV pay chưa?
nó bảo 6 tuần sau ngày cuối tháng là pay mà hôm nay 15 rồi chưa thấy có động tĩnh gì, đang cần tiền mà khổ quá :((
Em cũng vậy đây jon hồi 26/4/2017 ! Mà chưa thấy pay j` ! gửi mail nó , Nó bảo cái j` mà quy định thanh toán j` em ko biết có pay ko nữa
Mà của bác pay chưa

Last edited:
Em cũng vậy đây jon hồi 26/4/2017 ! Mà chưa thấy pay j` ! gửi mail nó , Nó bảo cái j` mà quy định thanh toán j` em ko biết có pay ko nữa
Mà của bác pay chưa
chắc bạn bị min pay đc bn $ rồi

Em chưa được pay, hôm đó mail cho nó và có tạo ticket trong dashboard nữa nhưng vẫn không có hồi âm về vụ pay tiền, chỉ có tự dưng nhận được cái email này của nó thôi.

Mà của bác pay chưa
Tháng 4 bác có làm đủ minpay không? Min PP là $150 đó.
Oạch, bác vào net này bao lâu rồi thế?? Lúc trước có pay bình thường không bác?

kênh bị suspended là nó không pay còn sống thì nó pay nhé , tính ra đến ngày mình lãnh tiền tháng đó phải sống thêm 40 ngày thì mới mong có tiền

kênh bị suspended là nó không pay còn sống thì nó pay nhé , tính ra đến ngày mình lãnh tiền tháng đó phải sống thêm 40 ngày thì mới mong có tiền
Là như thế nào ??? Bác nói sao khó hiểu vãi

Em cũng chả biết nó tính ra sao nữa, bác xem như thế này của em sẽ có đc pay ko ! Cái net j` support kém quá
Em gửi thư cho nó thì nó nói sẽ thông báo về ngày thanh toán tiền !
26/4 là ngày jon
View attachment 98372

Nhìn của bác không đủ min pay cho tháng 4 rồi.
Đúng, nó còn ghi em 7 tuần cơ. nhưng từ 30-4 đến nay thì đã hơn 7 tuần rồi bác. hic hic

Từ tháng 2 đến giờ chưa trả!
bác có log vào được dashboard không? Log vào xem thống kê có $ không?

Các bác vào dashbaord theo link nào ạ?
dashboard.zoomin.tv hay networkpartner.zoomin.tv?

Em join từ đầu tháng tư, chỉ vào đc dashboard.zoomin.tv và giờ vẫn chưa đc pay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom