Got Paid Hóng quiz update và pay tháng 12 :D

hết hồn, tiếng xu rơi...ae check kênh unlink tháng 12 đi nha,.
bao nhiêu thế bác của em 45Z kênh đá chưa thấy pay

mấy sô vậy bác. mình có 4x mà chả thấy đâu

mấy sô vậy bác. mình có 4x mà chả thấy đâu
e cũng 4x đây , chưa thấy đâu cả :))) quiz tháng này ngáo đá vãi

61 và 87, tự dưng unlink ko vào đc das vẫn pay.

Bị đá vào ngày mấy vậy bạn, mình bị đá vào ngày 23,24 tháng 12, hôm nay nó có pay cho mình nhưng chỉ đc 17$ dù tháng 11 mình đc update trong dashboard 480$ rồi :( cậu có đc nó pay đúng số tiền update trong dash board rồi mới đá không

61 với 87 là tiền tháng 12 ah bác
uk,2 kênh này chung 1das, bị đá hôm 23-24/12 ấy, kênh vẫn xanh,giờ vẫn ko vào đc das nên ko trông đợi gì, đang hóng kênh khác, tự dưng nó rụng lã tã, sướng tai phét.

uk,2 kênh này chung 1das, bị đá hôm 23-24/12 ấy, kênh vẫn xanh,giờ vẫn ko vào đc das nên ko trông đợi gì, đang hóng kênh khác, tự dưng nó rụng lã tã, sướng tai phét.
Chúc mừng bác. Đón tết vui vẻ nhá

Chúc mừng bác. Đón tết vui vẻ nhá
hic, chừng đó ko ăn thua, hóng kênh chủ lực mà vẫn chưa thấy, tuy nhiên, đây là 1 dấu hiệu đáng mừng. nó sẽ pay sớm mà ko có trở lực. Hic. Chúc bác cũng thuận chèo mát mái. Mai đi bia ôm thôi

hic, chừng đó ko ăn thua, hóng kênh chủ lực mà vẫn chưa thấy, tuy nhiên, đây là 1 dấu hiệu đáng mừng. nó sẽ pay sớm mà ko có trở lực. Hic. Chúc bác cũng thuận chèo mát mái. Mai đi bia ôm thôi
mới pay à thím
hnay chủ nhật mà nó cũng lm nhỉ @@

Vừa nhận xong nha: Nóng hổi:

Đã về 45Z nhé , đang hóng tiếp kênh nó chưa update :-* *** biết có pay ko nhể

Bác nào kênh chưa update được pay confirm dùm ae cho yên tâm cái nào

Đù chẳng lẽ nó unlink hôm 23 ít $ nó pay. Mình cũng có 1 kênh bị hôm đó nhưng nó 2k lận. Nhiều quá chắc nó éo pay.
tính quay tay đi ngủ, nghe xu rơi, check mà nhức nhối tâm can.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,784
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom