SCAM Hôm nay tâm trạng vào đây xả chút gió

newhost

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
chưa biết mùi đại học..... mới học hết lớp 9 rồi bỏ gần chục năm nay rồi

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
Thằng nào mau giàu làm chủ ngoài xã hội có cơ sở lớn là giàu :)) hoặc có tiền thì góp vốn cổ đông ;)) k thì chơi chứng khoán :)) mấy ông anh tớ chả có con ma nào chơi chứng khoán mà tài sản ngầm gấp 10 nhà C $ =)) nằm ở các nước trên TG :)) và họ k phải dân tham nhũng , tham ô nhé ;) vì các bạn chưa biết rằng trong xã hội còn 1 bộ phận nhỏ là rất rất giàu mà bản thân bạn chưa đc tiếp xúc hoặc mãi k bao giờ :) Có thể lời tớ nói hơi quá nhưng hãy nên tin đi vì tớ đã thấy :)

Reactions
390
MR
0.000
Thằng nào mau giàu làm chủ ngoài xã hội có cơ sở lớn là giàu :)) hoặc có tiền thì góp vốn cổ đông ;)) k thì chơi chứng khoán :)) mấy ông anh tớ chả có con ma nào chơi chứng khoán mà tài sản ngầm gấp 10 nhà C $ =)) nằm ở các nước trên TG :)) và họ k phải dân tham nhũng , tham ô nhé ;) vì các bạn chưa biết rằng trong xã hội còn 1 bộ phận nhỏ là rất rất giàu mà bản thân bạn chưa đc tiếp xúc hoặc mãi k bao giờ :) Có thể lời tớ nói hơi quá nhưng hãy nên tin đi vì tớ đã thấy :)
C $ ở đây có phải cường $ ko bạn, nếu gấp 10 thì mình nghĩ đợt bão mới đổ bộ vào miền bắc là có lý do đấy =))

khongthay99

Senior
Reactions
227
MR
0.000
Các bạn nói học là trên hết nhưng các bạn có thật sự là học không?? Hay chi là ngã tay xin tiền bố mẹ rồi lên lớp uống cafe rồi nhậu nhẹt tớ thấy những người học như thế cũng không hơn gì mấy thằng long nhong.Tớ không đi học nhưng mỗi tuần vẫn cứ đưa tiền cho bố mẹ đều đều quan hệ ngoài xã hôi cũng không tệ.Tớ chỉ mới tham gia PTU 1 tuần nhưng tớ sẽ quyết tâm theo nó đến cũng, xem nó là nghề tay phải của mình.Tớ nghĩ PTU sẽ còn tồn tại dài dài khi nào con người ta không thèm SEX nữa thì lúc đó PTU mới die thôi=))

ng0c4nh

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
thế bạn nói cai PTU này không kiến thức à,hix hôm qua hỏi 1 thằng học IT cũng khá giỏi có biết PTU không thế mà nó cũng *** biết..Ko biết học hành kiểu lol gì nữa
Không cần biết IT cũng có thể chơi PTU được mà bạn.

Còn nếu học IT trong trường ra mà chiến PTU thì bạn sẽ thấy thế nào . Có hơn người không biết IT không nhỉ.

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

Thằng nào mau giàu làm chủ ngoài xã hội có cơ sở lớn là giàu hoặc có tiền thì góp vốn cổ đông ) k thì chơi chứng khoán mấy ông anh tớ chả có con ma nào chơi chứng khoán mà tài sản ngầm gấp 10 nhà C $ nằm ở các nước trên TG và họ k phải dân tham nhũng , tham ô nhé vì các bạn chưa biết rằng trong xã hội còn 1 bộ phận nhỏ là rất rất giàu mà bản thân bạn chưa đc tiếp xúc hoặc mãi k bao giờ Có thể lời tớ nói hơi quá nhưng hãy nên tin đi vì tớ đã thấy

Ông to nhất cả nước Việt Nam ai cũng biết mà có mấy ai được tiếp xúc đâu. :))

Không cần biết IT cũng có thể chơi PTU được mà bạn.

Còn nếu học IT trong trường ra mà chiến PTU thì bạn sẽ thấy thế nào . Có hơn người không biết IT không nhỉ.

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

Ông to nhất cả nước Việt Nam ai cũng biết mà có mấy ai được tiếp xúc đâu. :))
hì tớ cũng cố kiếm tiền đi học thêm tí về CNTT để lập site chiến PTU thôi :D

taducthang

Senior
Reactions
201
MR
0.000
Ôi dào. Mỗi người 1 số phận, 1 hoàn cảnh nên sẽ có suy nghĩ, con đường và lối đi cho riêng mình. Miễn sao nó phù hợp với bản là đc

C $ ở đây có phải cường $ ko bạn, nếu gấp 10 thì mình nghĩ đợt bão mới đổ bộ vào miền bắc là có lý do đấy =))

Xin lỗi bạn :) mình biết mà :) nhưng có hay k xin lỗi :) k tới lượt bạn :) tin hay k thì tùy vào mỗi người , k cần phải lộ mặt mình ra đâu bạn à :) Nếu có thì sao , mà nếu k thì sao . Nhưng cái ở đây nếu bạn biết là có thì sao ? k tới lượt đâu . . . tớ là tớ nghe mấy comment tương tự thế này là biết con người ra sao rồi :)) miễn bàn

Tiền của họ kiếm hoàn toàn k tham ô , tham nhũng nhé :)) và họ là những người k bao giờ lộ mặt :)) nhưng 1 bộ phận nhỏ những người như họ mới biết nhau thôi :D và bản thân tớ cũng chả bao giờ tiết lộ . Vì lộ chẳng có lợi gì , nhiều khi bị thằng khác đâm chọt :)) Và dạo này , họ bắt đầu nghỉ hẳn k làm nữa , đã làm 16 năm trời hơn rồi =)) có báo đã viết về nó rồi và bữa tình cờ tớ mới đọc :)) và những cái đó chính bài báo đó chả có thể khẳng định họ vi phạm pháp luật :D vì chẳng qua đó là họ đã làm trong giới hạn cho phép rồi :D bức quá bị tịch thu vứt thôi , vì tài sản họ giờ cũng mua đc chục chiếc máy bay tàng hình 2 tỉ $ của Mỹ =)) nhà C $ nếu tính trên giấy tờ thì 2 tỉ , họ thì gấp 10 lần hơn đấy :))

Last edited by a moderator:

that11t2

Senior
Reactions
107
MR
0.001
Chiến PTU thì chỉ là công việc nhất thời chứ không thể lâu dài đâu bác à. Khi bác đã hơi luống tuổi liệu bác có còn chiến PTU được nữa không. ĐH ở VN thì cũng có thể tạo ra công ăn việc làm nuôi sống cho biết bao nhiêu người. Tại sao phải coi khinh như vậy

Ôi dào. Mỗi người 1 số phận, 1 hoàn cảnh nên sẽ có suy nghĩ, con đường và lối đi cho riêng mình. Miễn sao nó phù hợp với bản là đc

Đúng thế :D Cứ có $ đi rồi làm chuyện khác

---------- Post added at 02:33 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

Chiến PTU thì chỉ là công việc nhất thời chứ không thể lâu dài đâu bác à. Khi bác đã hơi luống tuổi liệu bác có còn chiến PTU được nữa không. ĐH ở VN thì cũng có thể tạo ra công ăn việc làm nuôi sống cho biết bao nhiêu người. Tại sao phải coi khinh như vậy

Tùy khả năng người kiếm bạn à ? k nên đánh đồng tất cả như nhau . Cũng như bằng đại học :D k phải có nó trước rồi mới giàu :D Có những chuyện bắt buộc con người ta phải bỏ qua để đổi lấy cái lớn hơn mà chính họ cũng k ngờ rằng mình lại hoàn toàn chính xác :)

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Các bạn nói học là trên hết nhưng các bạn có thật sự là học không?? Hay chi là ngã tay xin tiền bố mẹ rồi lên lớp uống cafe rồi nhậu nhẹt tớ thấy những người học như thế cũng không hơn gì mấy thằng long nhong.Tớ không đi học nhưng mỗi tuần vẫn cứ đưa tiền cho bố mẹ đều đều quan hệ ngoài xã hôi cũng không tệ.Tớ chỉ mới tham gia PTU 1 tuần nhưng tớ sẽ quyết tâm theo nó đến cũng, xem nó là nghề tay phải của mình.Tớ nghĩ PTU sẽ còn tồn tại dài dài khi nào con người ta không thèm SEX nữa thì lúc đó PTU mới die thôi=))
Wa đây lại gặp ông anh, cmt nào của ông anh cũng ko khách quan và chính xác hết. Bộ phận sinh viên ko tốt đó ko ít cũng ko nhiều. Thời đại này ng ta sao chú tâm đến cái xấu, cái ko tốt, rồi cho nó là tất cả, là chân lý. Còn rất nhìu tấm gương tốt nha, đừng nhìn mặt tiêu cực ko vậy bro. thôi chết bản ngã to đùng rùi, trốn đâyyyyy :binhsua36:

Đúng thế :D Cứ có $ đi rồi làm chuyện khác

---------- Post added at 02:33 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

9 xác! người ta đi học để kiếm tiền tớ thì kiếm tiền để đi học.:D Nhưng học ở đây không phải học để lấy bằng mà học để hổ trợ 1 phần để chiến PTU thôi! ( nghê

Tùy khả năng người kiếm bạn à ? k nên đánh đồng tất cả như nhau . Cũng như bằng đại học :D k phải có nó trước rồi mới giàu :D Có những chuyện bắt buộc con người ta phải bỏ qua để đổi lấy cái lớn hơn mà chính họ cũng k ngờ rằng mình lại hoàn toàn chính xác :)
nếu bạn nghĩ công việc này nhất thời thì bạn đừng nên làm :D Chắc ko có hiệu quả đâu? Tớ nghĩ cái này sẽ lâu dài tùy theo cách nghĩ của mỗi người CÒN SEX LÀ CÒN PTU haha =))

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

Wa đây lại gặp ông anh, cmt nào của ông anh cũng ko khách quan và chính xác hết. Bộ phận sinh viên ko tốt đó ko ít cũng ko nhiều. Thời đại này ng ta sao chú tâm đến cái xấu, cái ko tốt, rồi cho nó là tất cả, là chân lý. Còn rất nhìu tấm gương tốt nha, đừng nhìn mặt tiêu cực ko vậy bro. thôi chết bản ngã to đùng rùi, trốn đâyyyyy :binhsua36:
hì tớ chỉ phê bình những người đó thôi mà! Vì tớ thấy mấy đứa trên lớp tờ 10 thằng như chục!! Tớ thấy nếu thực sự học đại học thì phải học cho đàng hoàng chứ học như thế thì đi học nghề còn hơn ( không thi học PTU =)))

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

hì tớ chỉ phê bình những người đó thôi mà! Vì tớ thấy mấy đứa trên lớp tờ 10 thằng như chục!! Tớ thấy nếu thực sự học đại học thì phải học cho đàng hoàng chứ học như thế thì đi học nghề còn hơn ( không thi học PTU =)))

HG_team

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
- Uploader pro thường xuất phát từ những người có cách suy nghĩ phải nói là pro ^^, họ biết cách gì để marketing cho cái nickname của họ (từ đó được tín nhiệm >> download count đếm mỏi tay). Từ đó cho thấy cái đầu của họ là đầu của người có học rồi :). Mà cho dù hok có học đại học đi nữa thì cái đầu đó cũng xứng đáng được cấp bằng ĐH.
- Chả ai đè ra suốt ngày ngồi Upload mãi mà ko nhận ra điều gì hay cho cái nghề tay trái này (kiếm khá nhỉ).
- Và cũng chả thằng điên nào ngồi upload mãi ma hok chịu đi làm cái khác, trừ khi nó điên thiệt. Hoặc pro hơn tí là tự làm chủ được tất cả những thứ cần thiết cho PTU (ví dụ VPS :) VPS mà die thì die theo hết :), nếu tự làm chủ được thì chả sợ gì)
- Đi làm cho có bảng lương với người ta sau này còn vay ngân hàng nữa chứ :) hí hí

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

Nói thiệt nhé trừ khi bản giỏi thật giỏi thì câu này đúng, cầm bằng đại học ra đi xin việc thử đi :), không quen biết, không có "tiền khôn", không kinh nghiệm, không chỗ ỡ ỗn đinh, và biết bao nhiêu cái khiến cho Cử Nhân Đại Học thất nghiẹp hằng hà sa số đấy cậu à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week