Hôm nay em nhận Cheque từ ZeekRewards các bác ạ

Status
Not open for further replies.

Ezio

Junior
Reactions
84
MR
0.008
Insuree Balance
0
Các bạn chơi trêm mmo4me tầm 2011-2012 chắc đều biết 1 trong những nồi cơm lớn nhất lúc đó là ZeekRewards , nhưng sau 1 thời gian thì bị FBI can thiệp và phải đóng của do bị nghi là đa cấp trá hình.
Sau khi ZeekRewards thì bên USA có cho member của ZeekRewards đăng kí khiếu kiện do bị scam !!!??? Mình cũng đăng kí, và sau 2 năm thì nhận đc cái này tận nhà :)) , nói chung là có thì vui thôi chứ hồi đó ăn nhiều no quá rồi =))
Show off xíu nào, cựu chiến binh vô chung vui nào :D

Ặc !!! Mình có đến vài trăm acc mà lúc đó nhát quá . Chúc mừng b

chuyện đó ko ai ngờ >.<

chúc mừng bạn :)

Ặc !!! Mình có đến vài trăm acc mà lúc đó nhát quá . Chúc mừng b
Nay đi làm về thấy trong thùng thư, thấy gửi nước ngoài, hết hồn, tưởng có vụ gì, ai ngờ thằng Zeek gửi :D Un bì li ây bồ @@

Nay đi làm về thấy trong thùng thư, thấy gửi nước ngoài, hết hồn, tưởng có vụ gì, ai ngờ thằng Zeek gửi :D Un bì li ây bồ @@
ngon VL chắc 4rum mỗi bác Khiếu nại :))

ngon VL chắc 4rum mỗi bác Khiếu nại :))
Em nghĩ nhiều chứ bác, đợt đó có 1 topic hướng dẫn dài lắm :)) e đọc tới cái link rồi bay vô điền, nay tự dưng thấy cục $ trc nhà :))

Em nghĩ nhiều chứ bác, đợt đó có 1 topic hướng dẫn dài lắm :)) e đọc tới cái link rồi bay vô điền, nay tự dưng thấy cục $ trc nhà :))
:D:D:D nhiều mail quá nhát nên ............

mới chạy ra thùng thư mà ko thấy j

=) thế là bác sắp có vận may lớn . Người xưa ns tiền bay vào nhà như điềm báo may
Từ hồi tháng 3 đến giờ, tháng nào cũng bị mất khoảng 1tr5 linh tinh gì đâu, tháng này chưa thấy mất, thấy có cục $ rớth xuống :D

Từ hồi tháng 3 đến giờ, tháng nào cũng bị mất khoảng 1tr5 linh tinh gì đâu, tháng này chưa thấy mất, thấy có cục $ rớth xuống :D
để ăn mừng cái gọi là dưa này, b nên làm cái ê vừn cho mọi người, iem xin hết ạ!
p/s: các bạn mới vào 4rum không nên đặt câu hỏi kiểu như: zeek là cái nồi gì thế nhỉ, vì rất có thể sẽ ăn ngay hòn gạch vì động chạm vào nỗi đau của nhiều người.

mà nó trừ phí bá phết 500$ xuống còn 100 :3
nó chỉ có khả năng thanh toán 40% số tiền thôi bác ạ, mà thuế + phí này no của nó 30% =)) kinh vcl

P/s: em mới vô link phía trong tờ giấy đính kèm thì hình như đây mới là đợt 1, khả năng còn các đợt 2-3 các bác ạ =))

http://www.zeekrewardsreceivership.com/

mất đi trên 700$ và k khiếu nại, hix. nếu lr k ra đi thì chắc nó cũng k đi rồi :(

chà có vụ này nữa hả @@ chúc mừng cậu

congratulation

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211