Matrix Hỏi về ZEE anh em dúp đỡ mình với

Status
Not open for further replies.
Reactions
294
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
chảng là đã chơi ZEE được 1 thời gian, cũng chả biết đã được 2thang chưa, nhưng hiện tại số points của mình đã được 211 points vừa tối qua mình mới UPGRADE
OPTIONS! mất 10$ AP nhưng vân chưa thấy số points của mình được chuyển thành so VIP , muốn hỏi mọi người mình fai làm thế nào??? để chuyển thành vip
các pro dup mình với

Bạn phải để nó chuyển thành vip mới up chứ ............ Up trước khi nó chuyển vip thì làm sao có vip cho bạn ..........

Chưa tới 2 tháng nó không chuyển thôi haha bác này nôn nóng rồi

Đúng 60 ngày point chuyển thành VIP rồi mới up được cậu, còn cậu đã up rồi thì phí mất mấy ngày gì đó! Chấp nhận thôi! Giờ vẫn cứ đăng quảng cáo bình thường!

Chỉ phí mất mấy ngày thôi, không sao bác, cứ post ads bình thường, đủ 60 ngày số points đó sẽ tự up lên VIP cho bác.

Trời ! Ông này nhiều tiền thế ,đợi bao giờ nó chuyển VIP cho thì hãy up mà ,Coi như mất mấy ngày up trước thôi.

Khi nào up VIP thì bác bị trừ mất 100 points.

vậy mất tầm 7 ngày chứ nhiều đâu. cứ post ad bình thường thôi. nhưng nhớ sau này gia hạn silver cho đúng ngày ko là nó cho về free thì ăn cám :))

mà chủ thớt cũng hơi hấp tập,đáng nhẻ cậu phải hỏi upline hoặc ai có kinh nghiệm rùi mới quăng tiền vào chứ.đây là điều tối kị của invest chưa biết rõ mà thả tiền vào thì nguy cơ rất cao.:d

Sai box nên move qua Invest nhé. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week