• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hỏi] Về việc tạo thêm acb visa prepaid

xiaoxiao2007

Verified
Reactions
180
MR
0.000
Tóm tắt :

Mình đã làm cái thẻ acb visa prepaid 1 lần rồi, đã veri thành công pp, nhưng do 1 số vấn đề send tiền nên bị limit, giờ remove cái card để veri acc khác thì ko đc
Mình tính làm lại thẻ acb tiếp (hoặc tạo thêm cái thẻ), dùng mấy thông tin cũ này để làm lại cái mới có đc ko ? (làm chung acb luôn, ko làm ở bank khác)

Mong các bro giúp

Tóm tắt :

Mình đã làm cái thẻ acb visa prepaid 1 lần rồi, đã veri thành công pp, nhưng do 1 số vấn đề send tiền nên bị limit, giờ remove cái card để veri acc khác thì ko đc
Mình tính làm lại thẻ acb tiếp (hoặc tạo thêm cái thẻ), dùng mấy thông tin cũ này để làm lại cái mới có đc ko ? (làm chung acb luôn, ko làm ở bank khác)

Mong các bro giúp

không được đâu cậu ơi . mình mới ra làm . nó nói bị hạn chế rồi . mỗi người 2 cai thôi là 1 prepaid và 1 debit thôi

Vẫn làm đc bạn à, mình ở HN, Gọi điện thoại contact hỏi vẫn làm đc nhé
Mới làm thêm 1 cái cách đây 1tháng :)

Vẫn làm đc bạn à, mình ở HN, Gọi điện thoại contact hỏi vẫn làm đc nhé
Mới làm thêm 1 cái cách đây 1tháng :)
bạn báo mất thẻ rồi ra reg 1 cái thẻ khác , hay là có 1 thẻ rồi mà vẫn reg tiếp 1 cái thẻ khác thế

mình nhớ không lầm là không hạn chế số lượng thẻ/người. được free 3 cái đầu tiên phí thường niên.

về vấn đề pp: thẻ add acc nào thì để nguyên trong đó, bạn remove ra rồi add vào acc khác là phạm rule nó, khả năng limit 180 ngày rất cao.
Đối với pp nên cẩn thận, 1 acc + 1 visa
1 người được tạo 2 acc pp cùng name, địa chỉ: personal và premier or business.

bạn báo mất thẻ rồi ra reg 1 cái thẻ khác , hay là có 1 thẻ rồi mà vẫn reg tiếp 1 cái thẻ khác thế

Mỗi người đc 3 cái FREE nhé :)

Mình có cái thắc mắc là tại sao lại là chỉ đc phép tạo 2 acc Personal & Premier cùng name ?
Nếu giả sử có người khác cũng trùng name & last name với mình thì sao ?. Cái này theo mình nghĩ thì là address quyết định đúng ko ?

Tình hình là mình tạo 2 acc rồi, Person & premier (đều đã bị limit), lần này tạo thêm cái Personal nữa (cái address thì có thay đổi đôi chút, như 2 acc limit thì chỉ điền address lline1, còn lần này thì address 1 & 2 luôn), và mình tạo xong rồi up tiếp lên Premier, chưa thấy biến cố xảy ra
Mình tính đi tạo thêm cái thẻ visa để veri acc này để tiện gd

Mọi người thấy sao ?

Mình có cái thắc mắc là tại sao lại là chỉ đc phép tạo 2 acc Personal & Premier cùng name ?
Nếu giả sử có người khác cũng trùng name & last name với mình thì sao ?. Cái này theo mình nghĩ thì là address quyết định đúng ko ?

Tình hình là mình tạo 2 acc rồi, Person & premier (đều đã bị limit), lần này tạo thêm cái Personal nữa (cái address thì có thay đổi đôi chút, như 2 acc limit thì chỉ điền address lline1, còn lần này thì address 1 & 2 luôn), và mình tạo xong rồi up tiếp lên Premier, chưa thấy biến cố xảy ra
Mình tính đi tạo thêm cái thẻ visa để veri acc này để tiện gd

Mọi người thấy sao ?
Không có ý định with về bank thì reg cái tên cho nó khác 1 chút là ok mà (kiểu như hoán đổi họ tên đệm này kia ấy)
Cơ mà 1 người được phép là 6 cái prepaid của ACB nhé, cứ làm rồi reg PP tên lugn xu tung là ok ngay :D

Không có ý định with về bank thì reg cái tên cho nó khác 1 chút là ok mà (kiểu như hoán đổi họ tên đệm này kia ấy)
Cơ mà 1 người được phép là 6 cái prepaid của ACB nhé, cứ làm rồi reg PP tên lugn xu tung là ok ngay :D
Rất căng là mình lại có ý định with về bank
Vậy h sao đây :-s

mình vẫn làm đc 2 cái (chưa thử thêm), nhưng nếu trường hợp ko cho làm thêm thì báo thẻ cũ bị mất hoặc bị lộ thông tin, nó khóa lại và sẽ cấp cho cái mới cũng ok mà.

ACB làm đc 3 cái free năm đầu mà.cứ acb mà chơi thôi
bạn cẩn thận thì tạo PP mới chế tên với info đi khác chút xíu đừng chơi giống hệt cái cũ là được

3 cái đầu free,3 cái sau phí mở thẻ 100k 1 cái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom