Ask hỏi về video bị chặn trên toàn thế giới

cubin6789

Senior
Reactions
84
MR
0.000
mình có cái video game do mình tự chơi.để vài tháng thì hôm nay tự nhiên có thằng vào nhận bản quyền và bị chặn trên toàn thế giới.mình đã xóa video đó đi.vào kênh thì vẫn thấy mọi thứ đều bình thường.kênh vẫn xanh và kiếm tiền.mình chơi GA.như vậy bị chặn trên toàn thế giới thì có sao không hả anh em.mình chỉ lo vài ngày nữa nó mới làm gì đó tài khoản của mình

ko sao đâu nhé :)

Cái này tuỳ bản quyền nặng nhẹ nhé , cũng do cái thằng có bản quyền khó tính ko nữa , mình từng bị 5 video chặn toàn thế giới 1 ngày , ko sao cả và sống hơn năm rồi . Tuy nhiên thì nếu cứ tiếp tục nhiều như vậy youtube sẽ xem xét và khoá kiếm tiền của b

Mình cũng bị giống bạn, đang bình thường, cái video up lên được 3 tháng chẳng ới ời gì từ nhiên có thằng vào nhận chặn toàn thế giới thế là bị tắt vài chức năng khóa trong 6 tháng, mình đã xóa hết video và sẽ quay lại sau 6 tháng, cho mình hỏi thêm do khai thiếu tên đệm nên các em ngân hàng ko cho nhận tiền, mình đã đợi hơn 60 ngày nhưng vẫn chưa thấy tiền về, mình phải làm thế nào ? Cám ơn các bạn nhiều nhiều.

mình có cái video game do mình tự chơi.để vài tháng thì hôm nay tự nhiên có thằng vào nhận bản quyền và bị chặn trên toàn thế giới.mình đã xóa video đó đi.vào kênh thì vẫn thấy mọi thứ đều bình thường.kênh vẫn xanh và kiếm tiền.mình chơi GA.như vậy bị chặn trên toàn thế giới thì có sao không hả anh em.mình chỉ lo vài ngày nữa nó mới làm gì đó tài khoản của mình
ko đâu bạn như bạn nói thì nó chỉ khiếu nại để xóa video thôi chứ nó ko muốn để bạn ăn gậy ko vấn đề gì đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week