Ask Hỏi về việc đăng video về cờ bạc (gamble) trên tiktok mà không bị xóa video do vi phạm chính sách?

Minonce

Junior
Reactions
21
MR
0.389
Mình đang muốn đăng video về cờ bạc (gamble) trên TikTok nhưng một lúc sau bị xóa video do vi phạm chính sách của TikTok, có ai giúp mình đăng như thế nào để không vi phạm chính sách được không ạ. Mình cám ơn.

Solution
bạn đăng video khoe tiền, xe, otto, chơi đ* đẹp free trá hình rồi gắn bio link trang cá nhân hoặc kèm link dưới cmt đó, chứ đăng trực tiếp cờ bạc nó gỡ ngay :D
bạn đăng video khoe tiền, xe, otto, chơi đ* đẹp free trá hình rồi gắn bio link trang cá nhân hoặc kèm link dưới cmt đó, chứ đăng trực tiếp cờ bạc nó gỡ ngay :D

Upvote 0
Solution
cảm ơn bạn.mà "chơi đ* đẹp free trá hình" là sao nhỉ? mình không hiểu cho lắm.

Upvote 0
cảm ơn bạn.mà "chơi đ* đẹp free trá hình" là sao nhỉ? mình không hiểu cho lắm.
kk, quay các e gái xinh, ăn mặc hở hang là câu được nhiều a zai tương tác ngay thôi Bác

Upvote 0
Trước e cũng chạy QC trên tiktok về sàn crypto thôi mà nó reject lên xuống cả chục lần, sau làm mấy cái video đại loại như trên hoặc nói đạo lý, cách kiếm tiền thì ok, tương tác cũng cao hơn bt

Upvote 0
Mình đang muốn đăng video về cờ bạc (gamble) trên TikTok nhưng một lúc sau bị xóa video do vi phạm chính sách của TikTok, có ai giúp mình đăng như thế nào để không vi phạm chính sách được không ạ. Mình cám ơn.
bác cần clound alibaba để chạy game đánh bạc ib em nhé [email protected] skype, bảo mật thông tin, giá cạnh tranh, support trực tiếp của đội tech ali nhé

Upvote 0
Bác gắn bio page (Trang tiểu sử) vào để lách nha, bên em có cung cấp free ạ

Upvote 0
nội dung video ấy bạn, đăng video có tí xíu cờ bạc là bị xóa liền à, nản quá :(((
Đăng trực tiếp thì khó lách lắm, trừ khi bác dùng kỹ năng làm video để lừa thuật toán của bọn nó. Còn ko ý em là bác đăng content xịn, rồi gắn link bio c ờ bạ c các kiểu vào video đó ý

Upvote 0
Đăng trực tiếp thì khó lách lắm, trừ khi bác dùng kỹ năng làm video để lừa thuật toán của bọn nó. Còn ko ý em là bác đăng content xịn, rồi gắn link bio c ờ bạ c các kiểu vào video đó ý
à ra vậy, web bạn bọc link cũng ok đấy nhỉ?

Upvote 0
Upvote 0
đổi tài khoản ở quốc gia khác mới được

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105