Request Hỏi về vấn đề rút tiền về Business Name trong paypal

gravity

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chào các bạn,
Ngày 2/10 vừa rồi mình có đặt lệnh with tiền từ paypal về bank.
Mình đã nhận được 2 mail và báo complete trong account paypal rồi.
Vấn đề là mình rút về Bank trùng họ tên với Business nhưng chỉ trùng họ với Profile name thôi.

Từ mùng 2 tới giờ mà chưa thấy động tĩnh gì cả, tiền trong bank không về mà tiền trong paypal đã bị trừ.
Mình có gửi email contact cho nó 2 lần mà không thấy phản hồi gì cả.
Giờ xử lý đây anh chị em?
giúp mình với, mình mới rút lần đầu.

bạn chụp chi tiết rút tiền đi
6 ngày rồi mà chưa về thì chắc chắn sai name rồi
chờ thêm tầm 10 ngày PP refund lại trong tk cho bạn

Cái này hả bạn.
Cái Account Holder mà mình bôi đi là tên trong Profile,
Trùng họ :(

Tên bị ngược, xin chia buồn. Nếu là ACB thì nó sẽ cho nhận. Còn VCB thì nó ko cho thì phải. Chuẩn bị nó sẽ chuyển ngược lại tiền về paypal và dĩ nhiên bạn sẽ phải chịu phí :). Sau đó lại mất phí rút tiền về(nếu bạn rút tiếp) :eek:

Tên bị ngược, xin chia buồn. Nếu là ACB thì nó sẽ cho nhận. Còn VCB thì nó ko cho thì phải. Chuẩn bị nó sẽ chuyển ngược lại tiền về paypal và dĩ nhiên bạn sẽ phải chịu phí :). Sau đó lại mất phí rút tiền về(nếu bạn rút tiếp) :eek:
Cảm ơn bạn nha.
Tiền về lại rồi sai name sao rút nhỉ

Cảm ơn bạn nha.
Tiền về lại rồi sai name sao rút nhỉ
Muốn nhanh thì ra ACB làm cái bank rồi add vào mà rút. ACB nó chấp nhận ngược tên.

của mình là chỉ đúng tên Businees thôi,
Còn tên kia sai bạn à
Ngày xưa thì chắc cú nó nhận tên busi nhưng giờ thì không dám chắc lắm. Cơ mà bác chờ tới thứ 2 hoặc call lên ngân hàng hỏi nó thử.

nhầm rồi bác ! account holder đúng tên rồi kìa chứ có ngược đâu. Hình như trường hợp ở trên là khác tên trong profile name nên rút sai rồi chứ ko phải ngược tên. Yêu cầu cả họ tên account holder trùng với họ tên ghi trên thẻ bank thì $ mới về nhe

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom