Paypal có thuộc sự kiểm soát của vn không

Chào các bác. Giả dụ em có 3 paypal. Chuyển tiền từ paypal 1 qua paypal 2 , rồi từ paypal 2 qua paypal 3. Sau đó rút tiền về tài khoản ngân hàng có vấn đề gì không ạ. Cảm ơn các bác

Chuyển nhiều tài khoản vào cùng 1 tài khoản dễ bị limit lắm bạn à, thay vì bạn tạo nhiều tài khoản thì hãy tạo 1 tài khoản rồi add thêm 99 mail phụ như thế sẽ tốt hơn. Vấn đề nằm ở paypal thôi chứ rút về tài khoản ngân hàng bình thường, nếu bị limit vĩnh viễn thì đợi 180 ngày vẫn rút về ngân hàng được :popo_bye:

Chuyển nhiều tài khoản vào cùng 1 tài khoản dễ bị limit lắm bạn à, thay vì bạn tạo nhiều tài khoản thì hãy tạo 1 tài khoản rồi add thêm 99 mail phụ như thế sẽ tốt hơn. Vấn đề nằm ở paypal thôi chứ rút về tài khoản ngân hàng bình thường, nếu bị limit vĩnh viễn thì đợi 180 ngày vẫn rút về ngân hàng được :popo_bye:
Bác giải thích hộ em chỗ add thêm 99 mail phụ là ntn đc ko bác

Chào các bác. Giả dụ em có 3 paypal. Chuyển tiền từ paypal 1 qua paypal 2 , rồi từ paypal 2 qua paypal 3. Sau đó rút tiền về tài khoản ngân hàng có vấn đề gì không ạ. Cảm ơn các bác
paypal 1 >> paypal 3

paypal 2 >> paypal 3

Rồi rút tiền paypal 3 về bank việt thui

Thẻ chùa thì có vấn đề gì không các bác
vẫn đề, ở đây là làm rì để có tiền trong PP đẻ rút về :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018:

có bác nào mua acc paypal không ạ? em có acc 2020 đã gd trên 200 đô , full doc , đã gỡ limit ạ

Tiêu đề thì PP ko có data center ở VN nên VN ko kiểm soát dc nhé, trừ trường hợp bạn phạm tội gì đó bị Interpol truy nã thì may ra mới request dc PP cung cấp thông tin cho họ thôi, còn VN bình thường thì ko request dc PP cung cấp thông tin của bạn đâu. Còn bạn rút tiền từ PP về tài khoản ngân hàng thì ngân hàng sẽ biết được là đã chuyển bao nhiêu tiền từ pp về thôi để truy thu thuế tài khoản nhận tiền (tài khoản ngân hàng của bạn) ấy nếu đen bị thuế sờ vào còn bình thường thì cũng chả có ai quan tâm :D

mình thấy chỉ add max 7 cái email thôi chứ nhỉ, các bác nói 99 thì chắc là add xong gỡ à

View attachment 226104
mình thấy chỉ add max 7 cái email thôi chứ nhỉ, các bác nói 99 thì chắc là add xong gỡ à

nói 99 chỉ là kiểu nói bóng gió về số lượng cho nó vui thôi, kiểu như hô hào 500 anh em cho thấy đông chứ mà đếm thì được mấy mống đâu :popo_ah:

Trừ khi nó truy ra đc là rửa tiền hoặc tiền đánh cắp thì mới có vấn đề, chứ ko thì bác dùng bao nhiêu tk cũng đc. Nhưng khi có số tiền to to nó sẽ bắt verify nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom