Request Hỏi về site thay thế BTC-E

vnCoints

Junior
Reactions
21
MR
0.005
Chào các bác,

Vụ BTC-E chắc hẳn ai cũng biết rồi, mình làm ăn nhỏ lẻ nên ko mất nhiều. Các cao nhân làm ăn lớn cho mình hỏi:

"Có site nào giống BTC-e mà có thể chuyển đổi từ USD sang BTC hay ngược lại ko nhỉ?"

Xin cảm ơn!

Cái mình cần là bình ổn giá :D. Vì mua xong rate cao mà khi bán rate thấp thì lỗ to :D

Upvote 0
Chào các bác,

Vụ BTC-E chắc hẳn ai cũng biết rồi, mình làm ăn nhỏ lẻ nên ko mất nhiều. Các cao nhân làm ăn lớn cho mình hỏi:

"Có site nào giống BTC-e mà có thể chuyển đổi từ USD sang BTC hay ngược lại ko nhỉ?"

Xin cảm ơn!
poloniex chấm com

Upvote 0
chắc sau vụ này thì anh em ly tán hết , mạnh ai nấy giữ rồi bác ạ, có người sẽ nói tui mua sàn này, có người sẽ nói tui mua sàn kia nnưng ko tập trung đông như btce nữa đâu, và còn ttỳ vào 4rum này có trade btc nữa ko thôi o_O

Upvote 0
kraken.com/u/trade
có get code giống btc-e rồi redeem k mất phí nhưng ít người dùng thôi . nếu die thật thì sẽ có thể dùng nó lắm

Upvote 0
USDT luôn tương đương với 1usd mà bác. khi nào BTC rate xuống thì mua :D
Usdt có witdraw trực tiếp về bank về paypal về PM ko bạn?

Upvote 0
Upvote 0
Chào các bác,

Xin cảm ơn!
b có thể qua polo cchyển đổi btc sang u-sdt nó cung tựa như code bên btce vậy
minh mua đồng đó nhá ^^

Upvote 0
bác cho hỏi mua USDT ở đâu nhỉ, rồi làm sao đổi ra pm hoặc về bank. Trước có biết rồi mà ko hiểu lắm, nó có ví như bitcoin nữa. Search thì ko thấy có bài hướng dẫn
các bác exchange trên room có bán đó bác. Rút về bank thì phải verify tài khoản. Nó là dạng token chứ ko phải coin và dùng giao thức omni để chuyển qua lại dựa trên blockchain của bitcoin

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back