Reup Youtube Mỹ

hoanganhsfl

Newbie
Reactions
0
MR
0.041
Các tiền bối cho e hỏi chút, e định tính làm yt view Mỹ, thì làm reup có được không ạ. Với nếu mình dùng tài khoản khác để cày view thì có bị ảnh hưởng gì không.E cảm ơn ạ

Các tiền bối cho e hỏi chút, e định tính làm yt view Mỹ, thì làm reup có được không ạ. Với nếu mình dùng tài khoản khác để cày view thì có bị ảnh hưởng gì không.E cảm ơn ạ
Thực ra reup có nhiều loại: reup củ chuối chỉ drop khung hình, chỉnh màu loại này giờ không thể ăn được, khi up video lên thì youtube sẽ thông báo tới chủ sở hữu video ngay, rồi tùy vào việc chủ sở hữu video muốn xử lý video reup của bạn. Còn loại 2 là reup đỉnh cao: nhưng đây là bí kíp võ lâm ít ai chia sẻ, bạn nên luyện thêm kỹ năng edit video để đạt cảnh giới tối cao nhất :ami_fat_cat_053:

Upvote 0
Để reup YouTube Mỹ bác nên qua các trang chia sẻ video của TQ như Douyin rồi tải về edit, xóa hết tiếng Trung rồi thêm tiếng anh ở dưới là OK nhé

Upvote 0
Để reup YouTube Mỹ bác nên qua các trang chia sẻ video của TQ như Douyin rồi tải về edit, xóa hết tiếng Trung rồi thêm tiếng anh ở dưới là OK nhé
thằng nào đăng trước nó đánh bản quyền cũng vậy

Upvote 0
reup thì chơi mã game show nhật , cpm cực cao , chỉ cần 1 video là cắn vài ngàn $ , nhiều thứ lắm , ko tiện nói ở đây đc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,755
Latest member
voiceip
Back
Top Bottom