• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help hỏi về SEO......

ex1379

Senior
Reactions
104
MR
0.000
1.mình dùng wifi FPT 3MB dùng 1 mình,HMA,trước giờ chiến SEO vẫn bt,nhưng khoảng 3 hôm lại đây thì dùng HMA fake IP qua USA thì chậm kinh khủng,load web chả nổi,dù đã fake IP nhiều lần nhưng vẫn thế,nhưng khi tắt HMA thì vào web lại ào ào,thế là tại sao nhỉ
2.trong HMA phần dashboar---> setting mục load blance if the.... mặc định là 30,có thể chuyển lên 60 có ý nghĩa j nhỉ,nó có giúp chạy nhanh hơn ko

Qua topic mình đỡ phải fake:)

1.mình dùng wifi FPT 3MB dùng 1 mình,HMA,trước giờ chiến SEO vẫn bt,nhưng khoảng 3 hôm lại đây thì dùng HMA fake IP qua USA thì chậm kinh khủng,load web chả nổi,dù đã fake IP nhiều lần nhưng vẫn thế,nhưng khi tắt HMA thì vào web lại ào ào,thế là tại sao nhỉ
2.trong HMA phần dashboar---> setting mục load blance if the.... mặc định là 30,có thể chuyển lên 60 có ý nghĩa j nhỉ,nó có giúp chạy nhanh hơn ko

Không lầm thì đây là Ken 91 đúng không? HMA cũng thỉnh thoảng bị như thế nhưng mình fake lại là vẫn bình thường

- - - Updated - - -

Job danh tiếng cho ae
nhờ ae click hộ
:binhsua172:
http://www.seosprint.net/work-task-r...89cfb5d83ef86a
đk: vào abclelet.blogspot.com
click 1+2 robotext chờ khoảng 2 phút nhé

thks ae nhiều:binhsua169:

Blog giao diện đẹp nhỉ :))

uk mình là Ken91 đây,lúc trước làm ref cho bạn mà xãy ra vụ đó nên giờ làm 1 mình,HMA giờ mình chuyển qua chọn serve thì nhanh hơn rồi,để random load chẳng nổi,ko hiểu bị j nữa

- - - Updated - - -

Job danh tiếng cho ae
nhờ ae click hộ
:binhsua172:
http://www.seosprint.net/work-task-r...89cfb5d83ef86a
đk: vào abclelet.blogspot.com
click 1+2 robotext chờ khoảng 2 phút nhé

thks ae nhiều:binhsua169:

job danh tiếng này chỉ cho IP việt thôi hả bác

Không lầm thì đây là Ken 91 đúng không? HMA cũng thỉnh thoảng bị như thế nhưng mình fake lại là vẫn bình thường

- - - Updated - - -

Blog giao diện đẹp nhỉ :))

thks bác, nếu rảnh vào blog click hộ e :binhsua169:nhé, pay nhanh luôn

- - - Updated - - -

uk mình là Ken91 đây,lúc trước làm ref cho bạn mà xãy ra vụ đó nên giờ làm 1 mình,HMA giờ mình chuyển qua chọn serve thì nhanh hơn rồi,để random load chẳng nổi,ko hiểu bị j nữa

- - - Updated - - -

job danh tiếng này chỉ cho IP việt thôi hả bác

bạn dùng ip việt cũng đc, fake ip thì bạn chịu khó lúc ko fake vào blog click hộ t cái robotext là ok
vì fake ip robotext nó ko trả tiền tớ

CHắc là do thằng FPT dở chứng đó bạn, mình 3 hôm trước từ 8 h tối đến đêm, riêng hôm qua từ 7h tối ra các trang us rất chậm trong khi vào các trang vn bình thường, làm 3 đêm rồi ko treo auto được phải mở xxx xem. Hum nay có vẻ bình thường lại rồi, hi vọng nó hết dở chứng

do sever bạn chọn thôi. chịu khó google tìm hàng ngon mà dùng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom