Ask Hỏi về proxy Fine Proxy mua của bác levummo

Status
Not open for further replies.

heocon1808

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Ai dùng proxy này có thể cho mình biết là gói là có phải bao gồm 1 dạng prx check ip và 1 dạng dùng use và pass phải không ạ?

Ai dùng proxy này có thể cho mình biết là gói là có phải bao gồm 1 dạng prx check ip và 1 dạng dùng use và pass phải không ạ?
đúng rồi đó bạn..mà mua trong fine proxy thì tự mua dc mà..mua bằng PP or WMZ đều dc

gà vãi. vẫn không hiểu ra vấn đề ah
noá bán đúng giá ở web. nhưng chỉ nói cho bạn dùng ip
còn use và pass thì nó dùng chứ sao nữa
coi như nó dùng free mà

gà vãi. vẫn không hiểu ra vấn đề ah
noá bán đúng giá ở web. nhưng chỉ nói cho bạn dùng ip
còn use và pass thì nó dùng chứ sao nữa
coi như nó dùng free mà
Mình cũng nghi ngờ nên hỏi Thế mà hỏi nó nó kêu nó không biết, không sử dụng bao giờ. Thích thì nói thẳng ra là nó dùng thì cho nó mình cho luôn lại còn thế này thế kia

Mình cũng nghi ngờ nên hỏi Thế mà hỏi nó nó kêu nó không biết, không sử dụng bao giờ. Thích thì nói thẳng ra là nó dùng thì cho nó mình cho luôn lại còn thế này thế kia
xl đi. ai không biết thì thôi chứ
levemmo nó chơi mmo lâu. lại là pro captcha
mà k biết mình bé tý luôn.
không dc lợi lộc gì. chẳng ai mất thời gian ra để đi mua cho bạn đâu

biết pass và user thì cậu chỉ việc đổi pass là cậu ấy sẽ ko xài ké đc của cậu nữa :)

làm ăn như shit, lên trang chủ mà mua cho lành

Đúng rồi, cái này bạn mua là mua luôn cái panel mà nên có luôn 2 loại proxy. Dạng check ip thì add vào cái là dùng được ngay khỏi phải thêm thắt như dạng use+pass. Với lại chắc bác ấy dùng gói nhiều proxy (1000 proxy) dư làm nên bác ấy chưa thử loại use+pass nên ko hướng dẫn bạn thôi. Nếu ko tin tưởng thì bạn tự mua proxy mà dùng vì dù sao tự mình chủ động vẫn tốt và an tâm hơn.
Mình thì lúc trước chưa biết nguồn proxy ở đâu để làm nên nhờ bác này mua hộ nên giờ dù có thể tự mua bằng WMZ nhưng vẫn nhờ bác ấy mua dùm.

Đúng rồi, cái này bạn mua là mua luôn cái panel mà nên có luôn 2 loại proxy. Dạng check ip thì add vào cái là dùng được ngay khỏi phải thêm thắt như dạng use+pass. Với lại chắc bác ấy dùng gói nhiều proxy (1000 proxy) dư làm nên bác ấy chưa thử loại use+pass nên ko hướng dẫn bạn thôi. Nếu ko tin tưởng thì bạn tự mua proxy mà dùng vì dù sao tự mình chủ động vẫn tốt và an tâm hơn.
Mình thì lúc trước chưa biết nguồn proxy ở đâu để làm nên nhờ bác này mua hộ nên giờ dù có thể tự mua bằng WMZ nhưng vẫn nhờ bác ấy mua dùm.
cái proxy dang ad ip. bạn vẫn phải them vào username vs pass ơ sau, tuy nhien nó nhanh hơn proxy dạng thường(tức dạng user name pass)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,628
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week