Ask Hỏi về proxy Fine Proxy mua của bác levummo

Status
Not open for further replies.
cái proxy dang ad ip. bạn vẫn phải them vào username vs pass ơ sau, tuy nhien nó nhanh hơn proxy dạng thường(tức dạng user name pass)
Proxy dạng add IP hình như đâu cần thêm vào user + pass ở đuôi nhỉ, trước mình dùng panel Fine, log vào panel add ip xong rồi dùng chuỗi IP số là add vào soft dùng thôi, không cần thêm đuôi gì hết.
Proxy của thím levummo là mua từ fine, bán lại cho các bạn đúng giá. Khi mua proxy, bác ấy có send cho các bạn user + pass panel rồi, các bạn phải tự biết đổi pass khác để xài chứ. Cảm thấy không an tâm thì tự dùng Z để mua cũng đc, không có bằng chứng gì thì không nên vu cớ người khác xài ké này nọ. Nhân cách con người không phải cứ 1, 2 câu nói bừa là hạ người ta xuống như thế.

cái proxy dang ad ip. bạn vẫn phải them vào username vs pass ơ sau, tuy nhien nó nhanh hơn proxy dạng thường(tức dạng user name pass)
không cần user pas nếu add đâu

Chỉ cho tut mua bằng z này, chuyển ngôn ngữ từ eng sang rus là mua được bằng z thôi, còn thuận mua vừa bán, cớ sao lại lên đây nói xấu ng khác thế?

tuik biet nữa gói 1k đó loai add ip tui bỏ proxy vs port thì khong hiện capt them usuer vs pass mới ra capt dc cái nhanh hơn dãy ip số 1
:D chắc gói của bro kén mạng đó :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week