Hỏi về offer.

vboyhiho

Junior
Reactions
59
MR
0.347
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang có ý định xin học offer của một admin nào đó nhưng còn chút băn khoăn mong dược mọi người giải đáp.

1. Mình thấy offer trong diễn đàn có khá nhiều admin tuyển và nhận newbie, Mình thấ mức thu nhập của offer theo các admin giới thiệu thì cũng ok cho những người cần một công việc tạm thời. Nhưng vì sao thấy các bác ấy hay kêu newbie học xong hay bỏ, có người bảo là newbie không theo off PC được. Mong được mọi người giải đáp?

2. Mình thấy mức chi phi đầu vào khoảng 200k đặt cọc vào đâu đó tầm 800k lo phí vip72. Với mức thu nhập như admin giới thiệu và paid ngày, paid tuần thì chi phí ban đầu này cũng dễ chấp nhận thôi nhưng tại sao hằng ngày luôn có hằng hà sa vô số người xin tìm kiếm một công việc dù chỉ là $1,2/ngày, có người còn như sắp chết đến nơi mà không thử xin học hay vào làm vậy?

Pro đi qua mong chỉ giáo đôi lời

Last edited:
Làm oof nét dễ bị scam, làm cho admin thì ít tiền, bác tư tính

Theo mình choi aaff đi, ko lo scam quýt, vốn ít, thu nhập ko giới hạn, ko phải lừa gạt ai

Upvote 0
e xin ko được mới phải tự mò rồi solo đó bác ei, :cool:
Vậy thì coa sẻ lại kinh nghiệm đi bác, cho newbie đỡ mất 2 năm đèn sách

Upvote 0
Làm oof nét dễ bị scam, làm cho admin thì ít tiền, bác tư tính

Theo mình choi aaff đi, ko lo scam quýt, vốn ít, thu nhập ko giới hạn, ko phải lừa gạt ai
không liên quan chứ nhìn avatar của bác ghiền mắt quá. bác mà là như trong hình em xin bỏ kiếp này theo bác

Upvote 0
không liên quan chứ nhìn avatar của bác ghiền mắt quá. bác mà là như trong hình em xin bỏ kiếp này theo bác

tiếc là em có súng, bác có theo ko

Upvote 0
thay vì ngồi than thở, trong chờ câu trả lời, thì hãy dành thời gian đọc và mài mò trong mmo đi.
Mình cũng là newbie đc 20 ngày, thức trắng đêm phân tích các loại sock, mua sock và phân tích sock 1 lần nói thật chỉ 65k thôi vip72.
Vừa kiếm đc 30$ (10 chiếc iphone ) đầu tiên, thì dã bị ban tiền

Upvote 0
chưa thấy pro này nhận đệ bao giờ bác ạ, mình xin theo làm từ 2014 đến giờ chưa được, :))
Mình cũng là newbie, vài hôm nữa ra Hà Nội xong pha trận mạc với người bạn bán sỉ iphone chiến offer ios
Newbie hay ko ko quan trọng, quan trọng có tư duy và chịu khó cùng có chút ít kinh nghiệm tự mình mài mò ra, a e ko chê thì để lại thông tin lien lạc
fb của mình https://www.facebook.com/profile.php?id=100010796837157

Upvote 0
thay vì ngồi than thở, trong chờ câu trả lời, thì hãy dành thời gian đọc và mài mò trong mmo đi.
Mình cũng là newbie đc 20 ngày, thức trắng đêm phân tích các loại sock, mua sock và phân tích sock 1 lần nói thật chỉ 65k thôi vip72.
Vừa kiếm đc 30$ (10 chiếc iphone ) đầu tiên, thì dã bị ban tiền

giàu thé 10 trái táo luôn, thế 30 Obama kia về được ví chưa, hay còn ở nhà hàng xóm

Upvote 0
hồi xưa cách đây 1.5 năm em cũng theo offers làm cả ngày chả đủ tiền để thuê socks nữa nói chi có ăn ! Em khuyên bác ko nên theo offers nhé rất mất thời gian :):)
Mà nói MMO giờ không còn dễ ăn nữa nó cũng không phải thiên đàn như xưa nữa .Mà giờ chỉ là chiến trường coi thằng nào bám chắc để đến được miền đất hứa thành Pro sống hạnh phúc đầy đủ tiền tài :cool::cool::cool::cool::oops::oops::oops:

vậy 1.5 năm sau, bác sống = j vậy, cho e theo với, ĐÓI QUÁ

Upvote 0
:) bị ban tiền rồi.Mà ăn nói bớt lại cái tính móc họng đi @kieplamthue2701 , ko bị câm đâu, đừng sợ.

mốc họng cái L,

mốc chổ nào, M xem lại cm xem, tao hỏi đàng hoàng mà, mốc họng m chổ nào,

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa