Hỏi về offer.

vboyhiho

Junior
Reactions
59
MR
0.347
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang có ý định xin học offer của một admin nào đó nhưng còn chút băn khoăn mong dược mọi người giải đáp.

1. Mình thấy offer trong diễn đàn có khá nhiều admin tuyển và nhận newbie, Mình thấ mức thu nhập của offer theo các admin giới thiệu thì cũng ok cho những người cần một công việc tạm thời. Nhưng vì sao thấy các bác ấy hay kêu newbie học xong hay bỏ, có người bảo là newbie không theo off PC được. Mong được mọi người giải đáp?

2. Mình thấy mức chi phi đầu vào khoảng 200k đặt cọc vào đâu đó tầm 800k lo phí vip72. Với mức thu nhập như admin giới thiệu và paid ngày, paid tuần thì chi phí ban đầu này cũng dễ chấp nhận thôi nhưng tại sao hằng ngày luôn có hằng hà sa vô số người xin tìm kiếm một công việc dù chỉ là $1,2/ngày, có người còn như sắp chết đến nơi mà không thử xin học hay vào làm vậy?

Pro đi qua mong chỉ giáo đôi lời

Last edited:
Tại vì giờ tìm một công việc thực tế thì không còn đủ tiền để trang trải cho tháng tới nên mới muốn tìm việc trả theo ngày hoặc theo tuần mà thế này thì nản nhỉ
đời ko như là mơ đâu bạn, nếu MMO dễ ăn thế thì chả còn mấy ai đi làm công sở, chả mấy ai đèn sách mười mấy năm làm gì hả bạn
MMO dể ăn thế thì VN giàu hết cả rồi, ai thèm đi làm nhân viên văn phòng này nọ nữa

Upvote 0
đời ko như là mơ đâu bạn, nếu MMO dễ ăn thế thì chả còn mấy ai đi làm công sở, chả mấy ai đèn sách mười mấy năm làm gì hả bạn
MMO dể ăn thế thì VN giàu hết cả rồi, ai thèm đi làm nhân viên văn phòng này nọ nữa
chuẩn

Upvote 0
Trần tình của 1 admin offer PC.
- Về bản chất thu nhập làm offer giờ thu nhập gấp khoảng 2 lần capcha . cạp 1h dc 0,3 tới 1$ /1h tùy trình độ thì offer cứ gấp đôi lên. Nhưng đỡ mệt hơn cạp xíu
- Đời ko như là mơ tình không như là thơ. Offer giờ rất là nát nên pro ăn dc thôi, Newbie làm rất là nản kiên trì tầm 2, 3 tháng thì may ra đạt dc cái trình như trên kiếm - dc tầm 1 tới 2$/ 1h còn phụ thuộc may mắn nữa :D
- Bản chất tiếp của mem offer so sánh với cạp cho nó dễ :D. thu nhập hơn cạp xíu, làm khó hơn cạp, đòi hỏi đầu óc tư duy cao hơn mới lead dc con off.

KL: Bạn nào gõ dc cạp thì làm dc offer. Ak 200k gọi là lấy cho vui chứ để dạy dc 1 mem thành công có mà chục triệu mới đáng. 200k gọi là chỉ cho các bác cơ bản rồi tự mò mà ăn. nên mem nản hay bỏ.

Tiện cho mình tuyển dụng mem nào có nhu cậu làm offer Pm nhé.
Bác tuyển off gì thế

Upvote 0
Mình newbie xin học offf pc hôm 29 tháng trước. Ad hd khá nhiệt tình, ngày đầu được hơn 5$. 1$=25k. Hiện tại vẫn làm khá tốt ngày mình cũng được 150 tới 250k nếu làm 6 tới 8 tiếng. Không biết sau này sao chứ hiện tại khá ok!

Upvote 0
Mình newbie xin học offf pc hôm 29 tháng trước. Ad hd khá nhiệt tình, ngày đầu được hơn 5$. 1$=25k. Hiện tại vẫn làm khá tốt ngày mình cũng được 150 tới 250k nếu làm 6 tới 8 tiếng. Không biết sau này sao chứ hiện tại khá ok!
Ad bên ấy còn tuyển không bác. Cho em xin toppic đấy với

Upvote 0
mình đang dẫn hơn 10 bạn làm app. mình chỉ hướng dẫn chứ mình cũng không làm vì thời gian hạn hẹp. có rất nhiều newbie làm cả tháng chỉ được 200 300k lỗ tiền sock. Nhưng cũng có người mỗi ngày kiếm trên 200k. Công việc thì đơn giản lặp đi lặp lại dễ nhàm chán, nó đòi hỏi tính cần cù chịu khó. Do đó một số newbie vào rồi không chịu nổi lại ra. MMO nó bạc lắm bạn ah. nếu MMO dễ kiếm tiền thì họ đổ xô làm hết rồi

Upvote 0
Tại vì offer ko dễ ăn như những gì họ quảng cáo

Trường hợp 1 : Mình biết có những group quảng cáo thu nhập 10~ 20$/ ngày nhưng thu socks ( bán lại của mem bỏ việc) và 100~200k tiền học phí là thu nhập chính của Assmin luôn ( loại này gọi Assmin chứ gọi Admin làm gì cho mất mặt)
Thường xuyên tuyển mem mới chạy ra chạy vào, vì chả trụ nổi với Group, làm cả trăm point mới dc 1 $, nhưng mà mỗi con of chỉ vài point, mà nó cũng chả lead 100% đâu, mem thuộc tầm cựu thì kiếm ngày 5 ~7$ dc, chứ newbie có mẩt dép vì thao tác chậm, kinh nghiệm ít, ko có mẹo lead. Mà nếu đã lên tới cựu mem, té ra kiếm chỗ khác ngon ăn hơn, còn nếu newbie có khi lỗ cmn cả sock, kết quả cũng té nốt kiếm đường khác làm ăn vì ko có thu nhập

Trường hợp 2 : Loại Group thu nhập cao, member vào học hỏi dc kinh nghiệm xong, kiếm dc Net tự mình đủ sức solo để ăn 100% cho ngọt, khỏi chia chác với bố con thằng nào, nhân tiện nhiều Mem sợ bị chửi là bỏ group nên khi xách túi ra đi còn kiếm cớ oẳng 1 phát cắn ngược Admin vu vạ này nọ để ra vẻ là ta đúng ( nhưng chả có proof và cũng chả dám up proof) , thậm chí có đứa còn bỏ luôn nick mmo cũ để tránh mặt Admin cũ, lập acc khác hoạt động

Nên hầu hết offer Member solo, thành công thì thành pro, còn ko thì hoặc lăn lộn quay lại tìm công việc khác hoặc tìm hướng khác làm ăn, rất ít người gắn bó ở lại với 1 Group

Upvote 0

Trường hợp 1 : Mình biết có những group quảng cáo thu nhập 10~ 20$/ ngày nhưng thu socks ( bán lại của mem bỏ việc) và 100~200k tiền học phí là thu nhập chính của Assmin luôn ( loại này gọi Assmin chứ gọi Admin làm gì cho mất mặt)
Thường xuyên tuyển mem mới chạy ra chạy vào, vì chả trụ nổi với Group, làm cả trăm point mới dc 1 $, nhưng mà mỗi con of chỉ vài point, mà nó cũng chả lead 100% đâu, mem thuộc tầm cựu thì kiếm ngày 5 ~7$ dc, chứ newbie có mẩt dép vì thao tác chậm, kinh nghiệm ít, ko có mẹo lead. Mà nếu đã lên tới cựu mem, té ra kiếm chỗ khác ngon ăn hơn, còn nếu newbie có khi lỗ cmn cả sock, kết quả cũng té nốt kiếm đường khác làm ăn vì ko có thu nhập

Trường hợp 2 : Loại Group thu nhập cao, member vào học hỏi dc kinh nghiệm xong, kiếm dc Net tự mình đủ sức solo để ăn 100% cho ngọt, khỏi chia chác với bố con thằng nào, nhân tiện nhiều Mem sợ bị chửi là bỏ group nên khi xách túi ra đi còn kiếm cớ oẳng 1 phát cắn ngược Admin vu vạ này nọ để ra vẻ là ta đúng ( nhưng chả có proof và cũng chả dám up proof) , thậm chí có đứa còn bỏ luôn nick mmo cũ để tránh mặt Admin cũ, lập acc khác hoạt động

Nên hầu hết offer Member solo, thành công thì thành pro, còn ko thì hoặc lăn lộn quay lại tìm công việc khác hoặc tìm hướng khác làm ăn, rất ít người gắn bó ở lại với 1 Group khá ít.
phát biểu thế này chắc hẳn là pro rồi o_Oo_O theo pro này này thread ơi @threard

Upvote 0

Nên hầu hết offer Member solo, thành công thì thành pro, còn ko thì hoặc lăn lộn quay lại tìm công việc khác hoặc tìm hướng khác làm ăn, rất ít người gắn bó ở lại với 1 Group
HIHI CHO EM THEO VỚI. CHỈ LÀ HƯỚNG DẪN VÀI BƯỚC CƠ BẢN THÔI Ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,024
Latest member
hritseba

Most viewed of week

Most discussed of week