Ask Hỏi về target fb ads.

overdose

Newbie
Reactions
1
MR
0.295
Các bác cho em hỏi cái này với ạ. Hiện em đang chạy khóa học tiếng anh cụ thể là IELTS và TOEIC và khi em target thì em chọn những mục như là IELTS, TOEIC, Học tiếng anh online, Học tiếng anh miễn phí. Vậy các bác cho em hỏi là thuật toán của facebook sẽ chọn những người có 1 trong 4 sở thích trên hay là nó sẽ chọn những người có cả 4 sở thích trên hay là nó chọn ngẫu nhiên lúc thì 1 lúc thì 3,4 ạ ?

Facebook cung cấp nhiều loại quảng cáo định dạng như hình ảnh, video, bài viết đa phương tiện, trình chiếu, v.v. Vui lòng chọn định dạng phù hợp với mục tiêu và nội dung của bạn.

Upvote 0
Facebook cung cấp các công cụ mạnh mẽ để bạn lựa chọn các mục tiêu dựa trên độ tuổi, giới tính, địa lý, sở thích, hành vi trực tuyến và nhiều yếu tố khác. Đảm bảo bạn chọn đúng đối tượng để quảng cáo đạt hiệu quả tối ưu.

Upvote 0
Các bác cho em hỏi cái này với ạ. Hiện em đang chạy khóa học tiếng anh cụ thể là IELTS và TOEIC và khi em target thì em chọn những mục như là IELTS, TOEIC, Học tiếng anh online, Học tiếng anh miễn phí. Vậy các bác cho em hỏi là thuật toán của facebook sẽ chọn những người có 1 trong 4 sở thích trên hay là nó sẽ chọn những người có cả 4 sở thích trên hay là nó chọn ngẫu nhiên lúc thì 1 lúc thì 3,4 ạ ?

Muốn biết cái nào chạy hiểu quả thì phải Test nhiều bạn ạ.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom