• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hỏi về khóa học của SơnPiaz !!

2Ngons

Junior
Reactions
21
MR
0.441
hi mọi người, em có thấy ông Sơn piaz khá nổi tiểng trên youtube, dạy nhiều khóa học cho ae muốn theo mmo với giá học phí ~50tr.
không biết ở trong đây có ai đã theo học khóa học của ổng ko ạ, mấy ông học viên tháng kiếm vài ngàn mỹ kim có thật ko để em theo học với ạ ?
Tks mọi người

Cụ thể là dạy về gì bạn ^^

Upvote 0
m
dạy về affiliate mkt là chủ yếu ạ
minh vừa xem qua video kiếm 500.000 với MBank và ý kiến Cá Nhân mình khuyên bạn là không !

Upvote 0
Solution
hi mọi người, em có thấy ông Sơn piaz khá nổi tiểng trên youtube, dạy nhiều khóa học cho ae muốn theo mmo với giá học phí ~50tr.
không biết ở trong đây có ai đã theo học khóa học của ổng ko ạ, mấy ông học viên tháng kiếm vài ngàn mỹ kim có thật ko để em theo học với ạ ?
Tks mọi người
Thông tin khóa học 50tr của Sơn piaz ở đâu vậy bạn? Cho mình tham khảo thử.

Upvote 0
Nói không phải hổn chứ thằng đó toàn nghĩ lợi cho bản thân, toàn giật tít để kép ref cho ổng chứ học gì mà học bạn

Upvote 0
Upvote 0
ông này kiếm chủ yếu từ tuyển ref và khả năng trai mặt nếu mặt bạn dày thì đâm thử xem sao

Upvote 0
# tips : không nên tin những ông quay video mà đứng trước tủ sạch nha.

Upvote 0
Upvote 0
Nói không phải hổn chứ thằng đó toàn nghĩ lợi cho bản thân, toàn giật tít để kép ref cho ổng chứ học gì mà học bạn
em cũng thấy toàn tuyển ref, xong khoe mấy thằng học viên tháng kiếm mấy k$ mà toàn gọi messenger nói mồm, hoặc chụp ảnh thành tích up thôi

Upvote 0
@mmome334 chữ ký hài vãi
Cám ơn a. Em chỉ phản ánh đúng hiện trạng hiện nay của tụi kinh doanh đa cấp biến tướng, điển hình như Wefinex, Etopbank .... Khi nào k còn chuẩn nữa. e sẽ đổi

Upvote 0
em cũng thấy toàn tuyển ref, xong khoe mấy thằng học viên tháng kiếm mấy k$ mà toàn gọi messenger nói mồm, hoặc chụp ảnh thành tích up thôi
Aff mà kiếm dc 5k - 10k$/tháng thì ối rồi ôi, nằm mơ có khi còn k thấy. Nhưng.... Trừ khi em là người nổi tiếng, có tầm ảnh hưởng. Mà khi em đã là người nổi tiếng rồi, a nghĩ chắc k cần đến nghề affiliate marketing này đâu. Tỉnh táo e nhé. 50tr thay vì đưa ngta đi massage, em có thể tự đi nhé.

Upvote 1
Aff mà kiếm dc 5k - 10k$/tháng thì ối rồi ôi, nằm mơ có khi còn k thấy. Nhưng.... Trừ khi em là người nổi tiếng, có tầm ảnh hưởng. Mà khi em đã là người nổi tiếng rồi, a nghĩ chắc k cần đến nghề affiliate marketing này đâu. Tỉnh táo e nhé. 50tr thay vì đưa ngta đi massage, em có thể tự đi nhé.
dạ vâng ạ ;) tại em muốn kiếm thêm thu nhập ngoài giờ hành chính ,tìm hiểu trên mạng youtbe thì thấy ông này nên đăng bài hỏi xem thế nào ạ

Upvote 0
Bạn này comment đúng ý mình này. Số tiền nhừ 5k-10k$/ 1 tháng là hoàn toàn có thể. Nhưng bạn phải giỏi như thầy của bạn, phải là người nổi tiếng, có tầm ảnh hưởng, ... Bạn chỉ nên xem con số 5k-10k là con số tham khảo hoặc làm mục tiêu phấn đấu thui. Nếu học xong khóa để đạt được con số đó thì tỉ lệ % rất thấp.

Không biết bên đó có cam kết gì sau khi học xong không bạn nhỉ? Hiện tại thì mình chưa thấy học viên nào review xấu về khóa học, nhưng con số 50 triệu là 1 con số lớn đó, bạn nên cân nhắc kỹ.

Last edited:
Upvote 0
dạ vâng ạ ;) tại em muốn kiếm thêm thu nhập ngoài giờ hành chính ,tìm hiểu trên mạng youtbe thì thấy ông này nên đăng bài hỏi xem thế nào ạ
Affiliate Marketing bạn chỉ cần có vốn chạy ads thôi, nếu muốn làm thì lên Youtube tìm hiểu là xong, mấy cái bằng chứng thu nhập toàn dùng vốn chạy quảng cáo.

Upvote 0
aff amz của 3 năm trước, kiếm dc nhiều hơn con số này bạn nha
và ai ai cũng có thể kiếm dc chứ ko cần nổi tiếng nha

Upvote 0
Affiliate Marketing bạn chỉ cần có vốn chạy ads thôi, nếu muốn làm thì lên Youtube tìm hiểu là xong, mấy cái bằng chứng thu nhập toàn dùng vốn chạy quảng cáo.
SEO tay thôi vẫn lên top và bán dc hàng, chứ ko nhất thiết phải chạy quảng cáo đâu bạn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,906
170,976
Latest member
bong88biz
Back
Top Bottom