Ask Hỏi Về Công cụ tăng view youtube 1 - 2tr view/day

minhvoplus

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào cả nhà mmo4me!

Mình tuy là thành viên mới của mmo4me nhưng đã theo dõi hoạt động của forum khá lâu. Hôm nay mình đang cho triển khai 1 tools tăng view bằng ssh và sắp hoàn thành nhưng đang gặp chút rắc rối về việc view tăng chậm, không hiện trong phần thời gian thực.

Vậy mình lập topic này để ae trao đổi và đưa ra lời khuyên giúp mình với.

Tiện thể, ai có câu hỏi nào về seo, adsense web thì cứ nói nhé. Cám ơn

thời gian thực thì nên coi lại nó đứng thfi cho 1 like vào - kết hợp treo cái này với like ở các site trao đổi thêm đi thớt

hóng thêm ý kiến các chuyên gia đầu ngành

Dễ thế thì ai cũng giàu xụ rồi :D

bớt ảo tưởng đi thớt...

tăng view bằng ssh mà cũng đc hả bạn, mình tưởng hết dùng đc ssh rồi chứ? :rolleyes:
Ủa, vì sao mà view bằng ssh thì không được nhỉ? vấn đề là do cách hiểu (hiểu sâu, hiểu bản chất) về view là như thế nào mới được.
Xin chào cả nhà mmo4me!

Mình tuy là thành viên mới của mmo4me nhưng đã theo dõi hoạt động của forum khá lâu. Hôm nay mình đang cho triển khai 1 tools tăng view bằng ssh và sắp hoàn thành nhưng đang gặp chút rắc rối về việc view tăng chậm, không hiện trong phần thời gian thực.

Vậy mình lập topic này để ae trao đổi và đưa ra lời khuyên giúp mình với.

Tiện thể, ai có câu hỏi nào về seo, adsense web thì cứ nói nhé. Cám ơn

2 từ thôi(bằng ngôn ngữ Tiếng Việt) giá 16 triệu (mỗi từ giá 8 triệu hehe) thì bạn sẽ khắc phục được vấn đề trên.

không gì là không thể làm được vấn đề là bạn cố gắng đến đâu thôi. Youtube thì nó cùng những con người làm ra. mình tin là người việt nam cũng có rất nhiều người có tài. bạn cố gắng nghiên cứu đi. " chuột bạch phát nhỉ" mất gì đâu :D:D:D . thành công thì share cho mọi người nhé .:p

không gì là không thể làm được vấn đề là bạn cố gắng đến đâu thôi. Youtube thì nó cùng những con người làm ra. mình tin là người việt nam cũng có rất nhiều người có tài. bạn cố gắng nghiên cứu đi. " chuột bạch phát nhỉ" mất gì đâu :D:D:D . thành công thì share cho mọi người nhé .:p
giỏi =50% thằng ytb thì bạn cũng làm ra 1 đống tiền rồi chư ngồi viết code làm gi @@

ko gì là không thể
cứ làm đi bác
mình cũng tăng bằng ssh
mà tool cùi bắp nên tăng cho đẹp thui

ko gì là không thể
cứ làm đi bác
mình cũng tăng bằng ssh
mà tool cùi bắp nên tăng cho đẹp thui

Tự tăng thì đương nhiên là để tăng cho đẹp rồi. Ai cũng cần như vậy mà.

Nếu dùng ssh cheat thì được thôi. Chứ để kéo views thì không làm được đâu bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week