hỏi về cách pay tiền từ pp cho pp khác (admin site)

bloodkill4nt

Junior
Reactions
59
MR
0.000
mình đang có dự định mở site (ptc,ptp, blah blah...) và đang thắc mắc vấn đề send tiền cho khách hàng như nào...và làm sao không bị limit...có send như bình thường hay phải thêm bớt gì....mong mọi người giúp :)

vậy thì up Business cho tiện lợi bạn ạ, đăng ký rùi lúc member nhận tiền là nó hiện tên site lun

chiến pp kiểu này thì hơi khó chơi, chúc c may mắn :D

mình đang có dự định mở site (ptc,ptp, blah blah...) và đang thắc mắc vấn đề send tiền cho khách hàng như nào...và làm sao không bị limit...có send như bình thường hay phải thêm bớt gì....mong mọi người giúp :)
Hợp tác vs mình đi
Mình sẽ thanh toán cho mem cậu :)

Hợp tác vs mình đi
Mình sẽ thanh toán cho mem cậu :)
là như nào ạ , nêu rõ cho e hiểu ạ :D nội dung , thông tin ? cơ bản là site ptp của e edit lại từ thằng amber thôi :)
có phải là net về e , xong e chia qua bác + phí send mem đúng ko :D

Last edited:
Tiện mọi người cho mình hỏi bị trường hợp này thì phải giải quyết sao ạ,vì mình bắn tiền từ 2 tk paypal trên 1 máy tính thế là bị limit luôn và nó bắt giải quyết gì đó cái giao dịch này mình k hiểu rõ lắm,ai từng dính giúp mình với.Tks nhiều :)

Attachments

86.2 KB · Views: 29
Tiện mọi người cho mình hỏi bị trường hợp này thì phải giải quyết sao ạ,vì mình bắn tiền từ 2 tk paypal trên 1 máy tính thế là bị limit luôn và nó bắt giải quyết gì đó cái giao dịch này mình k hiểu rõ lắm,ai từng dính giúp mình với.Tks nhiều :)
bớt giỡn đi bác làm vậy ăn limit chắc paypal là k đc login 2 acc 1 IP nhé

vào chỗ resolve claim now mà không biết nên chọn cái gì vì sau đó nó bắt điền shipping address vs information ,không biết phải điền sao nữa,thớt biết phải điền gì không bởi vì đây là băn tiền cho nhau chứ co phải mua hàng gì đâu

Muốn làm admin site thì:
1. acc phải lên business
2. TOS phải rõ ràng
3. Cung cấp cho Paypal các desc cần thiết như: làm gì / bán hàng gì/ mua hàng gì/ trả phí cho cái gì , mỗi lần mua bán ( nhận hoặc trả tiền qua PP) phải có invoice, seting up các khoản thanh toán không cần shiping...
4. Tuân thủ các bảo mật API mà Paypal đưa ra.
Làm càng rõ ràng càng tốt

Eo ui, chuyển tiền dưới 1 đô còn bị hỏi

Mình có khi 1 ngày nhận vài ngàn PP, chục cái transactions còn chưa bị hỏi :D

Mà nói gì thì nói PP là an toàn nhất, muốn đâm chọt cũng không có dễ

Muốn làm admin site thì:
1. acc phải lên business
2. TOS phải rõ ràng
3. Cung cấp cho Paypal các desc cần thiết như: làm gì / bán hàng gì/ mua hàng gì/ trả phí cho cái gì , mỗi lần mua bán ( nhận hoặc trả tiền qua PP) phải có invoice, seting up các khoản thanh toán không cần shiping...
4. Tuân thủ các bảo mật API mà Paypal đưa ra.
Làm càng rõ ràng càng tốt
bác có yahoo hay skype ko ạ ?

Eo ui, chuyển tiền dưới 1 đô còn bị hỏi

Mình có khi 1 ngày nhận vài ngàn PP, chục cái transactions còn chưa bị hỏi :D

Mà nói gì thì nói PP là an toàn nhất, muốn đâm chọt cũng không có dễ
2 bác hay bác nào cho mình hỏi
mình cũng đăng ký 2 tài khoản paypal luôn.và tới thời điểm hiện tại gửi tiền từ tk phụ sang tài khoản chính ok chưa bị limit
nhưng nghe limit nản đòn quá.mong các bác chỉ cho mình cách chuyển tiền từ tài khoản phụ sang tài khoản chính không bị limit với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom