Ask Hỏi về cách click net

anhtruonggl

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Hiện e đang làm 1 net banner, nghe mấy pro nói là 1 lead= 10 click
CHo e hỏi ngu là 10 click ở đấy bằng chính Ip lead đó hay là ip nào cũng dc ,nếu click bằng ip khác có sao k >?
E xin cám ơn

@@ IP khác chứ cậu. click bằng chình IP đó thì sớm ngày ăn baned

vậy hả pro..nghĩa là lead con đó xong mình ra đổi Ip click rồi quay lại click con đó đúng k

vậy hả pro..nghĩa là lead con đó xong mình ra đổi Ip click rồi quay lại click con đó đúng k
bạn làm 1 acc lead con đó rồi. Bạn thay IP reg acc khác vào mà click con đó

Chuan day. Ip khac nhe . @@

ủa vậy thì hao sock quá bác , lead 1 con có 1x point mà phải xài tới 10 sock
Mình có nghe một bạn nói là 1 ip click con lead và 10 con khác cùng ip đó, giờ lại nghe là 10 ip để click 1 con đó, vậy 10 lần click sau = ip khác có làm con đó ko nhỉ, chả lẽ 10 lần click sau click vào con lead và k làm. khó hiểu quá :D

Tùy từng net thôi? như thằng adw thì đúng là phải dùng ip khác để kic

sợ tốn socks có thể kiếm HMA mà click nhe bạn :D

hma thì dễ bị chê giao thông cùi bép, net kiếm tầm chục con off lead con này click 10 con còn lại, mỗi lần lead 1 con và click 10 con. hết một vòng thì mỗi con lead 1 và đuợc click 10 phát hả. cái này cũng hay nè :D

Mình có nghe một bạn nói là 1 ip click con lead và 10 con khác cùng ip đó, giờ lại nghe là 10 ip để click 1 con đó, vậy 10 lần click sau = ip khác có làm con đó ko nhỉ, chả lẽ 10 lần click sau click vào con lead và k làm. khó hiểu quá :D
Nếu bạn ăn đc nhiều con off khác nhau thì 1 ip lead 1 con rồi click thêm các con off con lại. Mỗi acc ăn luân phiên các con off. Vậy là acc nào cũng có lead mà k cần click off

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back