Hỏi thăm về BUXJUN + BUXIFY

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
Hôm nay vào lại 2 site này thì thấy nó chia lãi ( đã ngừng chia từ lâu lắm rồi), và thấy ở site nó đăng 1 ds nhận $ ngày 8/2/2012 vậy cho hỏi có pro nào nhận được $ từ site này không vậy??? ( acc của mình vẫn pending từ tháng 1). Cảm ơn nhiều!!!

Up cho pro vào trả lời, em chả đầu từ vào site này nên ko bit, chỉ làm lính đánh thuê site này :))

Upvote 0
2 site này sống lại rồi ah, up cho pro vào trả lời

Upvote 0
Hôm nay vào lại 2 site này thì thấy nó chia lãi ( đã ngừng chia từ lâu lắm rồi), và thấy ở site nó đăng 1 ds nhận $ ngày 8/2/2012 vậy cho hỏi có pro nào nhận được $ từ site này không vậy??? ( acc của mình vẫn pending từ tháng 1). Cảm ơn nhiều!!!
từ 8/2 buxify v2 chạy rồi mà. những người đã up thì được chia lãi nốt. tất cả đều bị resert về $5 buxify hết. mà bác có tuyển ref nữa ko để em đổi upline

Upvote 0
cúi cùng là còn sống hok mấy pro để em chiến típ :)

Upvote 0
thế công sức mình bỏ ra click đổ sông đổ biển ah ?

Upvote 0
mình thì cò con thôi. hẻm thấy tiếc mấy. đã thế lại con được chơi từ đầu. chắc chỉ mấy bác có cỡ trên $10000 thì tiếc thôi :D

Upvote 0
Proof mới nhất đây bà con (rule mới: chỉ cho cash 10%/lần của số được chia lời ở script cũ thôi nhé):

Buxmatrix tạm thời chỉ cho thành viên Gold được cash thôi, còn lại đợi đến T4:

Buxify đã trở lại với V2. Mem chuyển sang V2 mới được click ADS. Khi chuyển sang V2 bị reset tài khoản về 0 như đăng ký mới, thêm Paypal, nâng cấp được thưởng thêm điểm để mua ADS, Baner. Các thành viên đã nâng cấp ở Version cũ sẽ được họ xử lý bằng tay và sẽ cho cashout số lời đã nhận được (khả năng giống kịch bản ở Buxjunction).

Túm lại tiếp tục chiến bình thường.

Upvote 0
đã có proof mới

tuy nhiên trong tài khoản của mình có >300$, vậy mà khi cashout nó chỉ pay 3.58 vậy đây có phải là 1 hình thức cò mồi để mình tiếp tục up thêm $ chiến không nhỉ!!!!

Upvote 0
Mấy bác thích làm chuột Bạch nhỉ
Cái này người ta gọi là: Ăn 1 lần rồi quay lại ăn thêm lần nữa sau đó mới chuồn :binhsua140:
Chúc mấy bác uống thuốc trợ tim vui vẻ :binhsua146:

Upvote 0
thằng này ra ver mới mà chả thông báo gì cả, rất khả nghi.

Upvote 0
...
tuy nhiên trong tài khoản của mình có >300$, vậy mà khi cashout nó chỉ pay 3.58 vậy đây có phải là 1 hình thức cò mồi để mình tiếp tục up thêm $ chiến không nhỉ!!!!
Mình cũng vừa nhận được thanh toán tiếp theo và đã yêu cầu thanh toán lần 3. Mỗi lần là 10% của tổng số cashout không hơn. Làn này nó trả khá nhanh, chỉ sau vài giờ nhưng không hiểu sao lại trả lắt nhắt thế

Upvote 0
buxjuntion đã vậy, buxify v2 còn đểu hơn, tất cả đều trở về 0, ABalance cũ cày được > 500$ vậy mà giờ là 0$ thậm chí 70 ref mua bằng AP cũng mất hết luôn !!!! pó tay thật, ko biết support có tác dụng gì không nhỉ!!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back