Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

cũng thấy ảo,mà cuối tuần đang rảnh...làm vài acc cũng nhanh...
bác cho em hỏi chút. Cái TW nó bị recaptcha, nó mất hết mấy cái mình follow. sau nó có tự join lại như bt k hay mình lại phải join lại vậy :D
có vẻ k ổn. vài cái lại dính captcha. hix.

bác cho em hỏi chút. Cái TW nó bị recaptcha, nó mất hết mấy cái mình follow. sau nó có tự join lại như bt k hay mình lại phải join lại vậy :D
nghe đồn chờ khoảng" một khoản thời gian" là nó hiện ra như cũ . chắc tầm vài h

đợt tưởng mất,mà bên support nó nói từ từ có lại...mới log vào lại bị bắt đổi pass đây
đợt sợ lock nên hạn chế làm con nào cần tw,mà giờ không làm nó cũng lock,mình lại đang làm vài con sắp tới ngày pay,thế là 2 ngày phải cố kiếm con nào cần tw mà làm,để còn vào coi con nào đang bị lock để còn unlock nó

đợt tưởng mất,mà bên support nó nói từ từ có lại...mới log vào lại bị bắt đổi pass đây
đợt sợ lock nên hạn chế làm con nào cần tw,mà giờ không làm nó cũng lock,mình lại đang làm vài con sắp tới ngày pay,thế là 2 ngày phải cố kiếm con nào cần tw mà làm,để còn vào coi con nào đang bị lock để còn unlock nó
unlock TÔI 50 ACC BI LÀM SAO HẾT UNLOCK MÀ KO CẦN SỐ VẬY BÁC

unlock TÔI 50 ACC BI LÀM SAO HẾT UNLOCK MÀ KO CẦN SỐ VẬY BÁC
bình thường unlock cần pass cái captcha thôi,lâu lâu mới có acc cần sdt...thấy khó ăn quá nên tôi có 25 acc,nhiêu đó thôi đã nản rồi

bình thường unlock cần pass cái captcha thôi,lâu lâu mới có acc cần sdt...thấy khó ăn quá nên tôi có 25 acc,nhiêu đó thôi đã nản rồi

bác có gặp trường hợp này ko? thấy cũng đồng ý và vào trong thì cũng hết follow. k biết sau nó có hiện lại k :-s

có hiện lại mà follow nhanh quá nhiều quá liên tục hoặc post link twitter nó nghi spam nó khóa tạm thời, 1 ngày sau hiện follower lại

Có 5 con tw, ma từ đợt làm KNDC là ko làm tw nữa luôn, sợ log giữa chừng vãi ra, chán :)))

bác có gặp trường hợp này ko? thấy cũng đồng ý và vào trong thì cũng hết follow. k biết sau nó có hiện lại k :-s
View attachment 113298
cái này là mấy cái rule nó mới cập nhật đó bác...cùng lúc đợt "Twitter khuyên người dùng đổi mật khẩu" là nó cập nhật một số rule(đợt nó có thông báo đó) từ lúc đó là con bot nó hoạt động hăng lên!

Last edited:
có hiện lại mà follow nhanh quá nhiều quá liên tục hoặc post link twitter nó nghi spam nó khóa tạm thời, 1 ngày sau hiện follower lại
ngày 1nick follow,retweet 1 con là cùng :D. chắc phải làm thêm vài bước giả làm ng dùng thật vậy :((

cái này là mấy cái rule nó mới cập nhật đó bác...cùng lúc đợt "Twitter khuyên người dùng đổi mật khẩu" là nó cập nhật một số rule(đợt nó có thông báo đó) từ lúc đó là con bot nó hoạt năng hăng lên!
vâng bác, thỉnh thoảng mới bị vậy. đa số là captcha :-s

ngày 1nick follow,retweet 1 con là cùng :D. chắc phải làm thêm vài bước giả làm ng dùng thật vậy :((
thỉnh thoảng nó gợi ý follow người khác thì nên follow theo nó gợi ý vài cái, rồi vào retweet người đó retweet nữa, từ hồi làm vậy chưa thấy bị khóa hoàn toàn cùng lắm là ver phone ver mail

thỉnh thoảng nó gợi ý follow người khác thì nên follow theo nó gợi ý vài cái, rồi vào retweet người đó retweet nữa, từ hồi làm vậy chưa thấy bị khóa hoàn toàn cùng lắm là ver phone ver mail
Cám ơn bác.
làm vậy còn bị captcha nữa k bác.
Bác dùng 3g change hay gì vậy?

căn bản là bác có bn nick . càng retwet càng dễ ăn ban nhé .

các bác chơi airdrop có biết phần mềm hay extension gì tự động điền chỉ với 1 click ko , mấy thông tin điền đi điền lại oải quá :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,614
170,723
Latest member
thandieudaihiep
Back
Top Bottom