• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

bác là người em khâm phục nhất trong việc airdop và bounty.. rất muốn giao lưu học hỏi từ bác
:D:D:D:D:D:D
bác là người em khâm phục nhất trong việc airdop và bounty.. rất muốn giao lưu học hỏi từ bác
hột vịt lộn xào đây...mại dzô mại dzô...lộn xào,lộn xào đâyyyyyyyy!

có bác nào giải thích ngắn gọn cho em cái này là gì không chứ em sắp sửa điên lên vì BTC rồi:D

vâng . fresco V4 80k pass thì 75k cheat . mình làm 4 acc và nó *** pay cho mình acc nào . sợ các thánh luôn . đm cheat 75k acc :confused::confused::confused::confused:

vâng . fresco V4 80k pass thì 75k cheat . mình làm 4 acc và nó *** pay cho mình acc nào . sợ các thánh luôn . đm cheat 75k acc :confused::confused::confused::confused:
thời buổi khó khăn nêm kiếm chúc mì gói bác ơn chân chính thì lấy gì mà ăn h 10 người hết 9 nguoi cheat oy kkkk

em k nhớ mình làm lúc nào
ko nhớ làm luc nào mà dc 5k$, kèo mà mong ngóng chắc vài trăm k $ đến trịu $ quá, thiệt trong giới mà sao đẳng nó xa nhau quá. hic hic tao đi đạp đầu vô bồn cầu chết đấy ...................

ko nhớ làm luc nào mà dc 5k$, kèo mà mong ngóng chắc vài trăm k $ đến trịu $ quá, thiệt trong giới mà sao đẳng nó xa nhau quá. hic hic tao đi đạp đầu vô bồn cầu chết đấy ...................
nhìn lên ko bằng ai.
nhìn xuống ko ai bằng mình.
Đời còn dài, cứ bình tĩnh mà sống thôi Trinh.

Các bác cho em hỏi em chát chát trong group telegram sao nó lại có chấm than đỏ nhỉ

Attachments

526.5 KB · Views: 80
Hình như Huobi thấy VN cheat quá, nó sợ nó hết dám airdrop live stream thứ 5 luôn rồi :(

hồi sáng check ví NEO vẫn chưa thấy về. Nó thông báo phát trong vòng 1 tháng từ 15/5 -> 15/6
nó pay đến ngày 25 chắc pay tới rank 2k rồi,ngày 26 nó pay đúng 1 ví xong ngừng...méo biết sao,hỏi admin nó bảo pay tay,pay 1 ví xong quay tay 1 lần nên chắc lâu :rolleyes:...sốt ruột vãi
Hình như Huobi thấy VN cheat quá, nó sợ nó hết dám airdrop live stream thứ 5 luôn rồi :(
cái nó bỏ ra chỉ là 1 cọng lông trym thôi,thứ 5 vừa rồi festival nên không live thôi...nghe mấy bác đi fes về bảo tiền ăn uống,nhà trọ,điện nước,gái,trai,pede tháng này khỏi lo:oops:

cái nó bỏ ra chỉ là 1 cọng lông trym thôi,thứ 5 vừa rồi festival nên không live thôi...nghe mấy bác đi fes về bảo tiền ăn uống,nhà trọ,điện nước,gái,trai,pede tháng này khỏi lo:oops:
Đang pm admin hỏi thử, méo thấy gì @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom