Help Hội những anh em có forum và DLE

oohatoo

Junior
Reactions
21
MR
0.018
Hiện tại một ngày mình post khoảng 250 bài ;) bao gồm các thể loại: app, book, game, movie. Tất cả các bài viết này đều đã vượt qua được các vòng kiểm duyệt khắt khe của các DLE nổi tiếng như: downarchive, freshwap, .... Anh em nào có forum và DLE, có nhu cầu cập nhật bài viết hàng ngày có thể contact với mình qua địa chỉ email: [email protected] hoặc YM: human_nature_2005 , mình sẽ post miễn phí lên site của anh em

Anh em nào cần thì pm nhé, các pro có vào chém cũng chém nhẹ nhe tay thôi ạ

DLE 1 ngày 250 bài chắc thu nhập của bác khủng lắm nhỉ? chưa kể $$ 4rum nữa :((

Hiện tại một ngày mình post khoảng 250 bài ;) bao gồm các thể loại: app, book, game, movie. Tất cả các bài viết này đều đã vượt qua được các vòng kiểm duyệt khắt khe của các DLE nổi tiếng như: downarchive, freshwap, .... Anh em nào có forum và DLE, có nhu cầu cập nhật bài viết hàng ngày có thể contact với mình qua địa chỉ email: [email protected] hoặc YM: human_nature_2005 , mình sẽ post miễn phí lên site của anh em

Anh em nào cần thì pm nhé, các pro có vào chém cũng chém nhẹ nhe tay thôi ạ

Trâu thủ.Gấp 10 mình :(
Ko biêt bao giờ = 1/3 bác

vòng kiểm duyệt khắt khe

nghe ghê vãi chưởng

bây h có qua 10 vòng như thế chắc gì đã có acc DLE ở FW hay DA :binhsua14:

Bác có post trên blogspot không?dạo này bận thi quá mình đang cần người ;;)

host không chịu nổi à mà quay sang làm blogspot ;))

DLE 1 ngày 250 bài chắc thu nhập của bác khủng lắm nhỉ? chưa kể $$ 4rum nữa :((

Trâu thủ.Gấp 10 mình :(
Ko biêt bao giờ = 1/3 bác

vòng kiểm duyệt khắt khe

nghe ghê vãi chưởng

bây h có qua 10 vòng như thế chắc gì đã có acc DLE ở FW hay DA :binhsua14:
Hê hê, mình là Spamer mà, lấy số lượng bù chất lượng

Mời bạn vào blog của mình nhé. Register xong thì pm mình trên đây hoặc admin FATeam.
Link: http://fresharchive.net
bạn post cho mình với :d site chữ kí
Đã đăng ký và pm tới 2 bạn
Anh em nào có nhu cầu cứ pm mình nhé, số lượng không hạn chế ;)

eo`, mih post bang ThemePoster, post tren warez-bb ok không vấn đề gì, có khi post lên DLE bị lỗi :((

trâu như vậy thì mua cái PN về mà spam cho chuyên nghiệp, thema nó ko chuyên DLE, post lỗi nhiều thì chả mấy mà bị band hết acc.

p/s: mình có con PN hàng chíng hãng h bỏ ko dùng, mua thì pm, gd qua mod.

trâu như vậy thì mua cái PN về mà spam cho chuyên nghiệp, thema nó ko chuyên DLE, post lỗi nhiều thì chả mấy mà bị band hết acc.

p/s: mình có con PN hàng chíng hãng h bỏ ko dùng, mua thì pm, gd qua mod.
PN mình cũng có, nhưng do nó không tự động include bài viết vào được nên mình không dùng. Nếu mai mà vẫn lỗi thì mình đành file remove DLE ra vậy

có ai nhận có DLE cho em post với.em post tay thôi.DLE post cũng được 4-5 cái rồi,có gì gửi inbox em với.thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week