Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

Vào trang đầu tiên của topic này tải về, bác XD vẫn để version cũ ở dưới, version hình như vào tháng 9/2015 thì phải, mình đang dùng song hành version mới nhât (04/01/16) và version cũ (22/08/15-version này có vẻ ít bị lỗi proxy)
Muah, muah, bây giờ mới thấy nguyên cái folder version cũ, vậy mà làm chạy "sáng nhà sáng cửa" từ qua tới giờ. :p:p

Bạn nào thị lực kém thì thử tậu cái kính lúp của Bill Gates xem có đỡ nhức mắt do hình Pix hơi bé!

Em đang tìm hiểu về MMO nên muốn tìm hiểu từ căn bản nhất. Net nào dễ chơi dễ kiêm tiền nhất bác ạ, Làm lấy kinh nghiệm
Bên này ko có khái niệm Net nhé, phải gọi là dự án thì đúng hơn.
Bên ngoài 4rum có tất cả những dự án, cứ vào đó mà đọc. thích cái nào làm cái đó, cơ bản nhất cứ hỏi ai thuê ref thì làm.

Bên này ko có khái niệm Net nhé, phải gọi là dự án thì đúng hơn.
Bên ngoài 4rum có tất cả những dự án, cứ vào đó mà đọc. thích cái nào làm cái đó, cơ bản nhất cứ hỏi ai thuê ref thì làm.
Ok thanks bác nhiều lắm ạ. Em hơi gà mờ chút

Em đang tìm hiểu về MMO nên muốn tìm hiểu từ căn bản nhất. Net nào dễ chơi dễ kiêm tiền nhất bác ạ, Làm lấy kinh nghiệm
Mình không hiểu từ Nét là thế nào, đây là topic về gõ captcha dự án pix, nếu bạn có ý định làm dự án này thì mọi người sẽ hỗ trợ, còn các việc khác trên mmo thì có topics khác phù hợp hơn bạn nhé.

Mình không hiểu từ Nét là thế nào, đây là topic về gõ captcha dự án pix, nếu bạn có ý định làm dự án này thì mọi người sẽ hỗ trợ, còn các việc khác trên mmo thì có topics khác phù hợp hơn bạn nhé.
Gõ captra như vậy tỷ lệ doanh thu như thế nào bác. Các cách khác xem chừng cũng khó còn gõ cap thì chắc cũng đơn giản. Em cần chuẩn bị những gì ạ. Thanks bác nhiều

Gõ captra như vậy tỷ lệ doanh thu như thế nào bác. Các cách khác xem chừng cũng khó còn gõ cap thì chắc cũng đơn giản. Em cần chuẩn bị những gì ạ. Thanks bác nhiều
captcha có nhiều dự án. Mình chỉ làm dự án pix. Dự án này 1000 hình/1$ , Cần internet + máy tính, soft Xuân Đức (11 ngàn/tháng), ssh hoặc proxy (có phí, tuỳ giá), bạn vui lòng đọc kỹ ở mục captcha để hiểu sơ qua về công việc. Nếu gõ 10 ngón không nhìn phím được thì tốt, còn gõ 4 ngón nhìn phím thì phải tập

captcha có nhiều dự án. Mình chỉ làm dự án pix. Dự án này 1000 hình/1$ , Cần internet + máy tính, soft Xuân Đức (11 ngàn/tháng), ssh hoặc proxy (có phí, tuỳ giá), bạn vui lòng đọc kỹ ở mục captcha để hiểu sơ qua về công việc. Nếu gõ 10 ngón không nhìn phím được thì tốt, còn gõ 4 ngón nhìn phím thì phải tập
Thanks bác. E sẽ tìm hiểu kỹ có vấn đề gì em sẽ nhờ bác tư vấn giúp em bác nhé

À bác cho em hỏi. Hiện tại cộng đồng gõ cap tại Việt Nam có đông không bác. Làm cái này pay theo tuần hay thế nào bác

À bác cho em hỏi. Hiện tại cộng đồng gõ cap tại Việt Nam có đông không bác. Làm cái này pay theo tuần hay thế nào bác
Đông hay không thì mình không biết, mà cũng không quan trọng. Pay khi nào đủ 3$ và yêu cầu pay.

Đông hay không thì mình không biết, mà cũng không quan trọng. Pay khi nào đủ 3$ và yêu cầu pay.
OK thank bác nhiều. EM sẽ tìm hiểu kỹ xem thế nào. Ok là triển luôn cùng anh em cho vui

từ bắc chí nam đều đông đủ hết nhé, chưa kể các bạn nước láng giềng nữa , còn tuỳ dự án mà pay. bạn đọc kĩ các topic dự án ở ngay trang #1 ấy

từ bắc chí nam đều đông đủ hết nhé, chưa kể các bạn nước láng giềng nữa , còn tuỳ dự án mà pay. bạn đọc kĩ các topic dự án ở ngay trang #1 ấy
OK cảm ơn bác. Mong sớm được chiến cùng anh em MMO

MN cho hỏi acc id chủ dc blance 3$ khi tạo gr thì sẽ mất 3$ và được 5invi phãi k mn?
Đúng vậy, Pix bán group với giá 3$, nếu bạn đủ số tiền này thì lập group và sẽ được 5 invitation code. Nếu id này có số tiền là 3.5$, khi lập xong group số tiền sẽ còn 0.5$, chỉ có id con có tiền muốn vào group mới mất sạch.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom