Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

gõ 10 code ko load nữa mà bị bỏ dấu tích ( error ) thì tức là ssh bị die chứ sao - login bằng con ssh khác - và acc đó tầm 15 20 phút mới login lại đc

gõ 10 code ko load nữa mà bị bỏ dấu tích ( error ) thì tức là ssh bị die chứ sao - login bằng con ssh khác - và acc đó tầm 15 20 phút mới login lại đc
error thì hỏi làm gì hả bac. Tự nhiên loading mới lạ. Mà ID lập theo 1 ID chính (dạng abc+001) của 1 ID bị thôi. Các id khác lập theo ID chính khácthì không sao.

:D à cái dạng abc+001 hình như trước có bác nào lách đk pix kiểu đó à - thấy bảo pix ghét loại đó lắm - mình làm bọn @zing.vn - dùng chẳng bị sao à

:D à cái dạng abc+001 hình như trước có bác nào lách đk pix kiểu đó à - thấy bảo pix ghét loại đó lắm - mình làm bọn @zing.vn - dùng chẳng bị sao à
mình dùng gmail tạo acc, nên không thể tạo nhiều mail vì phải xác minh phone. cũng tạo id theo dang abc+01 :(

Các bác cho e hỏi. E tạo group đã đánh đc 150$ rồi mà vẫn ko có thêm mã mời mới, em có bị baned 1 acc con trong group, hiện group chỉ có 4 acc con ạ

Các bác cho e hỏi. E tạo group đã đánh đc 150$ rồi mà vẫn ko có thêm mã mời mới, em có bị baned 1 acc con trong group, hiện group chỉ có 4 acc con ạ
Điều này thì từ từ pix nó cho mã mời mới thôi, chứ tụi mình cũng đâu trả lời bạn được, cứ làm bình thường nhé.

tạo 1 acc mới, gõ đủ 3$ sau đó tạo thêm 5acc con add vào đó, kết hợp 5 acc đó với 4acc cũ làm đi b hơi đâu ngồi chờ mã

Các pro cho mình hỏi id log bằng SSH thì chỉ gõ 10 code là không load nữa là bị sao vậy? Có ai giống mình không?
thỉnh thoảng nó bị điên đó, đợi lúc cap ra nhanh bật mấy acc đó lên là nó load bt lại ah

- cho em hỏi giờ làm bằng phần mềm xd thì làm ở sever nào vậy ah
- trong phần mềm xd có phần check ssh thi time ở đây là gì ah time càng nhỏ thì là ssh die hay sống ah

Last edited:
cho mình hỏi mình logg acc trên web mới vào load ào ào dc vài cái rồi tịt luôn mà ko lập lại hình, thế có phải bị banned ko?mik lam tk lẻ

Ai cho mình biết dấu hiệu id bị ban với được không. :(
Mình có 4 id balance vẫn hiện $. Đăng nhập vào web không thấy thông báo bị ban gì cả @@
Nhưng khi làm việc thì đăng nhập xong load được tầm 10 code siêu nhanh xong. là nằm im luôn ko load nữa.
Balance cũng không bao giờ nhúc nhích.
Liệu là đã bị ban chưa. Tại mình tiếc quá. Còn tiền trong đó. :((

Ai cho mình biết dấu hiệu id bị ban với được không. :(
Mình có 4 id balance vẫn hiện $. Đăng nhập vào web không thấy thông báo bị ban gì cả @@
Nhưng khi làm việc thì đăng nhập xong load được tầm 10 code siêu nhanh xong. là nằm im luôn ko load nữa.
Balance cũng không bao giờ nhúc nhích.
Liệu là đã bị ban chưa. Tại mình tiếc quá. Còn tiền trong đó. :((
10code đó nếu ko bị lặp code thì ko sao nha. vẫn sống nhăn

10code đó nếu ko bị lặp code thì ko sao nha. vẫn sống nhăn
ko lặp. Nhưng mà balance đứng im cả tuần nay rồi. Ko tính tiền cho 10code đó. Load siêu nhanh 10 code xong im luôn. Hic. Mình treo id trên soft lẫn web cả ngày vẫn thế. Hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom