Help [hỏi ngu] kiếm được bao nhiêu tiền trong 1 tháng khiến bạn hạnh phúc?

Sau này thì không biết, thời điểm hiện tại của mình thì : ăn + ở + tiền học (và học lại) + lâu lâu bù khú bạn bè :D
Hết sạch vốn do rót vô Probux rồi :D Bắt đầu lại từ đầu.

Trong nghiên cứu, các chuyên gia đã hỏi và đưa ra hai tình huống để những người phỏng vấn chọn:
A: Thu nhập bình quân hàng năm của bạn là 50.000 USD và bạn bè của bạn kiếm được 25.000 USD
B: Thu nhập bình quân hàng năm của bạn là 100.000 USD và bạn bè của bạn kiếm được 200.000 USD
Kết quả cho thấy, phần lớn đáp án được đưa ra là A và họ đồng ý rằng sẽ cảm thấy hạnh phúc hơn ngay cả khi kiếm được ít tiền hơn miễn là họ kiếm được nhiều tiền hơn bạn bè của mình. Đây là mối đe dọa vô tình đối với túi tiền của bạn.

Hạnh phúc là khi bạn mang niềm vui cho người khác ;).

Cai nay tuy theo thoi diem thoi.
Hien tai bay gio neu moi thang on dinh khoang 100tr minh se cam thay cuc ky hanh phuc roi :D

Tớ chỉ cần 3tr/tháng thôi

p/s: Đô la

Cai nay tuy theo thoi diem thoi.
Hien tai bay gio neu moi thang on dinh khoang 100tr minh se cam thay cuc ky hanh phuc roi :D
Đại gia của mmo mà có ước mơ hẻo thế :D

đủ cho những điều tối thiểu nhất của bản thân - và là tiền sạch do 9 mình làm thì hạnh phúc !!! cơ mà có dư thì hạnh phúc nhân n lần :D:D:D:D:D:D

tiền thì bao nhiêu cũng đâu có đủ :) có một tri kỷ, một người bạn tốt, một người vợ hiền và không bị chết đói là hạnh phúc lắm rồi :) đã có những lúc giàu và nhiều lúc nghèo rớt mồng tơi =))

Mình thì chỉ cần sáng ngủ dậy xem kèo bet đêm qua mà xanh hết là đc roài :v miễn là ko bị bọn roadbet nó hút máu :D

Tiền không phải tất cả@@
""Cần có bạn tri kỷ(1 lũ bạn để chơi)
Cần có 1 gđ hạnh phúc(Sau này còn vợ con@@)
Cần có 1 đam mê khác
Cần có...................................""
Cũng như cơm mà không có thức ăn thì nhàm chán
Tiền lo được tất cả nhưng cần có những cái không có tiền vẫn có
Ae nào chưa có thì cố gắng đáp ứng nhé:(
Không lại đến lúc giàu nhìn lại thì chả có gì bên cạnh :(

Hạnh phúc với em là ........tiên xiên hok phải nghĩ ! :)
:D đùa thoai! sống than thản , ko phải ghen tỵ với đứa khác là hạnh phúc roài!

1 tháng 10 củ , 1 đêm 3 phát , 1 ngày làm 8 tiếng , đêm thì đi chơi karaoke , trà đá , 1 năm du lịch 2 lần chỉ cần thế thôi
Đêm 3 phát thì sớm rời bỏ vợ con gia đình ra nghĩa địa sớm chứ sống sao nổi ,còn chưa kể đi hát karaoke giải bàn tay vàng nữa chứ!

Tùy bạn đang kiếm bao nhiêu tiền 1 tháng và tham vong nhiều hay ít, đây là câu hỏi hay đó, nếu bạn muốn trở thành giới thượng lưu thì câu trả lời sẽ rất cao, còn nếu chỉ muốn đủ ăn thì sẽ khá thấp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,505
Latest member
huhoklmaogang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week