Help [hỏi ngu] kiếm được bao nhiêu tiền trong 1 tháng khiến bạn hạnh phúc?

Bao nhiêu cũng đủ, mà bao nhiêu cũng không đủ :D nên nhìn xuống 1 chút sẽ cảm thấy dễ chịu hơn :D

Biết hài lòng với những gì đang có và biết nhìn hướng lên phía trước để kiếm nhiều hơn, vậy là đủ :D

PS: Hiện tại vẫn thấy chưa đủ :(

50$ 1 tháng là con số mình hằng ao ước

hạnh phúc theo quan điểm của mỗi người. Nhiều người kiếm nhiều cũng ko hạnh phúc. Mình đây kiếm đủ nuôi 2 con đã hạnh phúc lắm rồi

Có vẻ vấn đề này mỗi người 1 quan điểm nhỉ.. em thì bây giờ chẳng thấy có gì là đủ :(

tùy vào khả năng bạn kím được nhiu là bạn cảm thấy hp, đừng chạy theo ng ta mà hãy chạy theo chính mình trước đi nhé :eek:

Hạnh phúc và đủ là hai từ nghe đã thấy chung chung và mở rồi.:D...Hãy cho mình 1 con số cụ thể trong đầu và luôn tự nhắc nhở mình về con số đó, bạn sẽ thấy nó đủ trong 1 khoảng thời gian nhất định. Trước mắt ban đầu cần thế đã. Khi nào đạt được rồi sẽ tiếp tục suy nghĩ có cần con số tiếp theo không hay vẫn chỉ cần con số đó>>Bạn sẽ thấy hạnh phúc thôi..:D

theo thống kê của Mỹ thì hạnh phúc tỉ lệ thuận với tiền . càng nhiều tiền kiếm được thì bạn càng hạnh phúc . nhưng khi bạn vượt qua 10.000$ 1 tháng thì hạnh phúc dừng lại , không tăng thêm nữa .

@.@

theo thống kê của Mỹ thì hạnh phúc tỉ lệ thuận với tiền . càng nhiều tiền kiếm được thì bạn càng hạnh phúc . nhưng khi bạn vượt qua 10.000$ 1 tháng thì hạnh phúc dừng lại , không tăng thêm nữa .

@.@

200 triệu VNĐ/tháng :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week