[Hỏi] Nên Chọn Zeek hay Justbeenpaid ?

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Chào các bạn , hiện tại mình thấy là loanh quanh luẩn quẩn với mmo cũng lâu , b.giờ chán off , buxhost , capcha rồi , chẳng đâu ra đâu cả , mình cũng muốn là mmo là cái nghề tay trái ko hẳn là nghề chính nhưng mà phải có thu nhập ngon ngon chút

như tiêu đề mình nói b.giờ mình cần mấy Pro Zeek và Justbeenpaid vào thảo luận cái nhỉ về 2 thằng này cái nhỉ

mình định đầu tư khoảng 10 triệu vào zeek hay Justbeenpaid nhưng vẫn còn mập mờ quá mong các Pro chỉ giáo những câu sau

sự khác biệt Zeek và Justbeenpaid ? ( mua point , hoạt động của site )

bao lâu thì thu hồi vốn VD 10 triệu + sinh lãi ( solo 1 mình )

Xu hướng đầu tư của các bạn nên chọn thằng nào hơn ?

dù biết là Zeek hay Justbeenpaid mỗi thằng có khác biệt riêng của nó

VD justbeenpaid ko phải ngày ngày post Ads nhưng sau 75 ngày mới thu hồi vốn + lãi của 1 point là 10$ và lãi đc 5$ sau 75 ngày lâu quá

còn zeek point rẻ 1$ 1 point phải post Ads và lãi 2% ngày

biết là 2 thằng đấy thằng nào cũng phải đầu tư nhiều ?

Scam thì mình cũng lo lo đấy :D vì site sống đc lâu hay ko lâu đấy là ở lòng tham của Admin ?

chú ý là ko biết đừng comet vớ vẩn + post link ref ở đây nhá , đây là toppic của mình đang nung nấu ý định đầu tư + ăn lãi + có vốn chứ ng yêu mình dục cưới rồi hic hic

Thank nhiệt tình nếu pro nào biết và cũng có ý định làm giàu từ thế giới ảo này

nếu đầu tư lớn như bác thì việc uy tín quan trọng hơn lãi
mà đằng nào bác cũng nên chọn zeek, vì nó hoạt động lớn, points tồn tại 90 ngày JSS mập mờ hơn tí, pos tồn tại có 75 ngày
thằng JSS em thấy có bác rút 150 LR về mà pending từ 17/1 đến giờ

Upvote 0
Zeek có nền tảng là 1 công ty lớn, có cộng đồng mạnh thì sẽ ổn hơn là JSS, Dù có vốn hay ko thì mình vẫn chọn Zeek, cả newbie ko vốn và người có tiền đều chơi Zeek đc :)

Upvote 0
Upvote 0
nhưng mà zeek theo K.nghiệm của mấy chú bảo là phải chơi Free 2 tháng đầu chứ đầu tư 1 phát chưa chắc đã tốt = chơi Free 2 tháng ?
Chơi free 2 tháng để bạn lấy 120Vip tương đương 120$ mà ko phải đầu tư cái khoản này, vs người bình thừong thì ko thể lãng phí 120 Vip đc, vì nó là 1 số tiền lớn nên họ chơi Free, nếu bạn mua Vip luôn thì coi như bỏ qua khoản Bonus này, tất cả phụ thuộc vào mình thui :D

Upvote 0
Sắo tới có lẽ mình cũng đầu tư 2000$. Cũng đang tìm hiểu xem JSS có ổn để đầu tư ko. Mong mọi người cho ý kiến :)

Upvote 0
Nếu bạn không chơi Zeek. Hãy chơi Mybrowsercash : Mua 1 cổ phiếu =5$,1 cổ phiếu =0,11$ ngày,Sau 60 ngày=7.6$ và được bonus với cổ phiếu x 3 =1 x3=3$(1$ vào tài khoản chính,2$ vào mục đầu tư) Vậy 1 cổ phiếu =5$ sau 60 ngày =9.6$
Đầu tư AP + PP,rút cũng vậy.Hiện tại số cổ phiếu của mình là : 250 và mỗi ngày nhận 28$.Nếu bạn đăng kí dưới link của mình sẽ refback 100% không lấy 1 xu nào hết!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
tình hình là phải tìm hiểu kĩ thôi. 2 site đều lâu đời rồi. Nhưng cũng ko biết khi nào scam. Đang kiếm site ổn định để đầu tư, nhỡ bị scam 2000$ chắc chết @@

Upvote 0
Bạn nên chơi zeek vì nó uy tín hơn các site khác.Còn nếu bạn ngại chơi free 2 tháng thì bạn có thể mua 1 ac của 1 người uy tín rùi chơi.Trên đây chỉ là ý kiến tham khảo của mình.

Upvote 0
Zeek có nền tảng là 1 công ty lớn, có cộng đồng mạnh thì sẽ ổn hơn là JSS, Dù có vốn hay ko thì mình vẫn chọn Zeek, cả newbie ko vốn và người có tiền đều chơi Zeek đc :)

chơi free là những người ít vốn như mình còn nếu có vốn bạn mua vip -->up -->nuôi vip .Sau 2 tháng(cái này thì tùy bạn) vip của bạn hiện có lúc đó + vip (point -->vip) .Lúc đó bắt đầu lấy lợi nhuận là ok

Upvote 0
chơi free là những người ít vốn như mình còn nếu có vốn bạn mua vip -->up -->nuôi vip .Sau 2 tháng(cái này thì tùy bạn) vip của bạn hiện có lúc đó + vip (point -->vip) .Lúc đó bắt đầu lấy lợi nhuận là ok

Mới lập acc mà Up Silver rùi Dep vào thì mình nghĩ sẽ ko nhận đc point Bonus chứ :)

Upvote 0
MẶC DÙ ĐANG CHƠI ZEEK , CHƯA THỬ JSS . NHƯNG CẢM THẤY VÀI ĐIỀU NHƯ SAU :
- CHƠI ZEEK CHỦ YẾU LÀ CÀY ĐỂ LẤY 100vip FREE CỦA NÓ , CHỨ ĐẦU TƯ VÀO THÌ KHÔNG HIỆU QUẢ.BỞI VÌ QUAN TRỌNG LÀ CÓ REF , KHÔNG CÓ REF MÀ CHƠI SOLO THÌ COI NHƯ TỰ CÀY TỰ ĂN .
THỦ HỎI CÁC PRO NÀO SOLO ( KHÔNG CÓ REF ) MÀ KÊU NGON ĐÂU .
- CÒN JSS THÌ MÌNH KHÔNG RÀNH VỀ NÓ LẮM.
THEO MÌNH NGHĨ NÊN CHƠI JSS.
TẠO 1 NICK CHÍNH JSS
LÀM 1 NICK REF NICK NÀY ==> ĐẦU TƯ 500$ ==> NICK CHÍNH SẼ ĐƯỢC 50$ :)) . RỒI CHIẾN THÔI
BÊN LỀ MỘT CHÚT ( THAM GIA MYBROWSERCASH ==> RUT TIỀN NHANH HƠN ):d

Upvote 0
cậu tính thử cho mềnh 10 triệu mua AP giá 18.5 đi quăng vào zeek ăn lãi 2% / ngày từ số VIP mua AP đấy : bao tháng lãi + kéo vốn về ?

Thực ra Lãi trung bình của Zeek chỉ là 1,7-1,8% thôi :)
Nếu bạn chơi như thế tức là ko Tái đầu tư. Vậy thì

- 10 tr mua Ap = 18,5 => Vốn 540$ mua 540 Vip
- 540 Vip lãi 1,7% ( lấy thấp hơn cho chính xác) = 9,18$/ngày
- 9,18$/ngày x 59 ngày = 540 $
- 31 ngày còn lại: 31x9.18$ = 284 $ ....... Sau đó trừ đi tiền up Silver 3 tháng = 30$ => lãi 254$

Sau 59 ngày hoàn vốn, sau 90 ngày lãi 254$ x AP=18 => 5tr1

Ko biết đúng ko nữa :))

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,687
171,776
Latest member
Pitbull
Back
Top Bottom